• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline Hội Mèo chiều Chủ Nhật tại Cafe Cội Nguồn

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Mưa quá các bác ơi, vừa mưa vừa rét, nếu đến chiều vẫn như vậy thì nên nghỉ off thôi ạ, không vác mấy thằng cu đi thì nó ốm mất:((.

Rose1402

Vietpet sponsor
nắng ấm rồi cả nhà ơi, chiều nhớ đưa "chúng nó" đi off nhé! sáng mưa thế mà chiều lại hửng nắng, tuyệt quá, hihi... :p

èo, lần này lại không đến được :(( chị em không chịu đi, em không có xe, thế là "pp hội off, hẹn lần sau" =D

Lynk_TG

Member
Hôm nay đến off mèo nhưng vẫn chưa bắt sóng được với mọi người. đến chụp được vài tấm hình rồi ra về. Mọi người thấy ít nói chuyện hơn là khi đi off chó. Mọi người nói chuyện vui vẻ lắm. Ngay cả khi mem mới hay là bạn bè ai đó đến thì vẫn hỏi han hay nói chuyện để giúp mọi người ko thấy xa lạ. Hi vọng lần sau đi off, mình mang cu Đen đi sẽ bắt sóng được với mọi người.
Hôm nay mấy em mèo trông xinh ơi là xinh, bé nào cũng mũm ma mũm mĩm. Trông yêu không chịu được.