• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline - Chủ Nhật ngày 15 - 07 -2012

Đến hẹn lại lên 2 tuần 1 lần những thành viên trong CLB American Bully Hà Nội lại gặp gỡ, giao lưu, trao đổi kinh nghiệm chăm sóc - huấn luyện, nhằm phát triển thú chơi ngày 1 chuyên nghiệp hơn.

Thời gian : 15h30' ngày Chủ Nhật 15 - 07 - 2012

Địa điểm : Tượng Đài vườn hoa Hàng Đậu

Rất mong sự có mặt đông đủ của ACE trong CLB American Bully Hà Nôi để buổi Offline diễn ra thành công, thông báo này thay cho giấy mời, chào thân ái và quyết thắng..!

Lai off rồi, chờ mãi mới đến ngày đó. ACE đến off cho đông đủ nhé, chó to, chó bé, chó vừa vừa mang hết đến cho zommmmmmmmmmmmmm :p :p

jenny_Q

Vietpet sponsor
off nào....không có chó đực to,không có chó con, thì ta đem chó cái mẹ đi show....=))

golden-sr

Member
Hai người bạn, hai vợ chồng trẻ. Một tình yêu và lòng đam mê bất tận... Chúc hai bạn hạnh phúc :)

manh tien

hix, hôm qua lên thăm nó chạy như giặc nghịch như thằng điên nên em mạnh dạn đón về luôn rồi các bác ạ. Mấy thằng đấy cứ gàn, bảo phải để thêm một vài ngày nữa :-h em nhất quyết là chào thân ái, đón em về với mái nhà tình thương ngay. về thổi bay bát oto cơm với cổ gà. giờ đã lại bình thường khỏe như trâu rồi. Hẹn 2 tuần nữa cho em ra chơi với các bác nhé :x:x:x

Chúc cún của Mạnh Tiến hay ăn chóng lớn quyết ko để chị em phụ nữ soái ngôi vô địch mặc dù chị e phụ nữ bây giờ đã 7kg..!

Chắc mình xấu quá chăng, chụp ảnh lần nào cũng chẳng thấy mình đâu lạ thật đấy :-w. Chó thì có mà chủ thì ko thế mới đau chứ :(, nhưng ko sao cảm ơn những tay súng bắn tỉa rất chuẩn và đẹp. Mong rằng lần sau sẽ đông vui hơn để cho các tay súng bắn ko ngừng nghỉ :)) :)) :))

chekute

Member
Hôm đó bận lên không đến chung vui với ACE trong CLB , có khi là tuần này lại không hẹn lại lên thôi :))