• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo dog show 29&30/12/2012 !!!!

King of bulls

Vietpet sponsor
Nhân dịp cuối năm có dog show do VKA tổ chức 3 giải FCI, AKU, quốc gia. Mang tầm quốc tế, mình kêu gọi anh em bull pháp đăng kí tham dự giải... Và cũng là sân chơi bổ ích cho anh em chúng ta. Kích thích phong trào phát triển.
Anh chị em muốn đăng kí xin liên lạc trực tiếp anh Dũng nick super gà 0932116628.

Note:
Anh em khu vực miền Bắc tham dự dog show về Bull Pháp , mình sẽ tình nguyện làm hướng dẫn viên cho anh em, tìm khách sạn và nơi giữ bull pháp vài ngày.

Thân chào,

MrNam

Member
Tình Hình Bên Kia Ảm Đạm Quá Chắc Chuyển Sang Chơi Bull Pháp Với Anh Luôn Wá :D

vietbully

Member
chào Nghia mấy em bull pháp của anh đâu rồi, sắp hết thời giam đăng ký thi 2012 anh buồn quá không có em nào để thi hết . :(:)(:)((

Thân chào
Hiển Vietbully Kennel
vietbully@yahoo.com.vn
0918695695

King of bulls

Vietpet sponsor
Cuộc thi sẽ tổ chức tại NHÀ TẬP LUYỆN THỂ THAO PHÚ THỌ
Địa chỉ: 219 Lý Thường Kiệt – Phường 15 – Quận 11 – Tp.HCM.

29/12/2012
Bull pháp là nhóm 9 sẽ bắt đầu thi
09:00-10:30 : Nhóm 9, 2 - GK2
Ring 2.

30/12/2012
30-12-2012 Sáng - Show AKU
Ring 1
Ring 2
Ring 3
08:30-12.00 : Các Nhóm – GK2
12:00 – 13:00 : Best In Show - GK2
11:30-12:30 : Best In Show – GK1

Chiều – Show FCI
13:00-17:00 : Các Nhóm – GK1
17:00-18:00 : Best In Show – GK1

Chỗ thi này không có máy lạnh, nên trời sẽ nóng. Anh em chuẩn bị mọi dụng cụ hỗ trợ
cho các bé. Vì rất dễ bị đột quỵ.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Xin trân trọng thông báo kết quả dog show 2012:
Giải VKA, AKU Best of breed thuộc về Anabel cái của Mr Ken, Miss Như.

Giải FCI Best of breed thuộc về Phi. champ Kir đực của Mr Nghĩa và Mr Hiếu.

Thay mặt câu lạc bộ French Bulldog tôi xin chia vui các chú French bulldog và các chủ nhân, và chúc cho tinh thần của anh em club ta phát triển mạnh mẽ và luôn giử mãi phong độ tạo nên được đẳng cấp nhất định.

Thân chào,

keke,tiếc là ko tổ chức trên này,ko e cũng mang cu nhà em đi xem có đc cái giải gì ko cho nó vui,haha