• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành viên Vietpet thứ 30.000 !

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Thành viên Vietpet thứ 30.000 !

Hôm nay, bộ cập nhật tự động của Website Vietpet đã ghi nhận thành viên thứ 30.000:

Đến từ:TP Hồ Chí Minh Chủ đề: 42,475, Bài viết: 310,831, Thành viên: 30,000

!!! Cùng chào đón thành viên mới nhất: muop_con

Mới ngày nào chỉ có một nhóm Thành viên từ box" Sở Thích" của TTVNOL- Hội yêu chó, rồi có "Chophuquoc.org" rồi vài trăm thành viên đầu tiên của vietpet mà giờ đây Cộng đồng Yêu Thú Cưng Vietpet đã trưởng thành cả về số lượng và chất lượng.

Xin chúc mứng bạn muop_con là Thành viên thứ 30.000 !

Chúc cho Vietpet ngày càng phát triển !

BSGV

minhcuong

Active Member
Chúc mừng VietPet đạt cột mốc kỷ lục mới.

Nhờ lại ngày đầu tiên, minhcuong vào VietPet. Lúc đó đang ở trên chung cư, chỉ hâm mộ mỗi Rottweiller. Bài post đầu tiên, minhcuong còn nhớ đó là "Nhờ các bác tư vấn có nên nuôi Rottweiller ở căn hộ chung cư không?".

Kể từ đó đến giờ chắc cũng gần 4 năm.

Một lần nữa chúc mừng Viet Pet có thêm nhiều thành viên nhiệt tình, nhiều bài viết bổ ích có chất lượng và nhiều hoạt động thú vị cho các thành viên.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Con số 30.000 thực ra chưa thể so sánh với nhiều trang web khác, nhưng với các trang tiếng Việt về Động vật, thú cung thì cũng đáng tự hào lắm. Với tôi thật có một cơ duyên ngẫu nhiên mà biết được Vietpet. Lúc đầu rất khó khăn vì kiến thức IT của tôi là số 0, thế rồi nhờ có VP mà tôi học được nhiều nhiều lắm ! Lẽ ra ở cái tuổi như tôi, nhiều cái bị "mù", đặc biệt là CNTT.

Chắc chắn cũng nhiều bạn có cơ hội trưởng thành ở nhiều lính vực chăm sóc, huấn luyện, hiểu biết về thú cưng, yêu mến động vật như tôi.

Cám ơn những thành viên gạo cội đã sáng lập ra Vietpet ! Những con người thầm lặng đã tạo sân chơi bổ ích cho mọi người.

moimm

Member
Xin chúc mừng bạn muop_con và diễn đàn ! Nhìn nickname của bạn mướp con thì chắc lại là một cat lover rồi :)

ngoclap68

Member
bạn này tên mướp nhưng không nuôi chó không nuôi mèo mà nuôi sư tử với voi:))
chúc mừng Vietpet đạt kỷ lục mới
lại ngồi đợi thành viên thứ 300.000 và 3.000.000
:wel::wel::wel::wel::wel:

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Xin chúc mừng bạn Thảo Nguyên !

Xin chúc mừng bạn Thảo Nguyên !

Qua PM chúng tôi xin vui mừng thông báo nick muop_con là bạn Nguyễn Thị Thảo Nguyên - Du học sinh ở Anh Quốc, hiện đang về nước với gia đình ở 67/4C Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh. Điện thoại : 01269893326.

Xin chúc mừng bạn Thảo Nguyên đã may mắn là Thành viên thứ 30.000 của Cộng đồng những người Yêu Thú Cưng Vietpet. Mong bạn online để vui chung với mọi người.

Chúc bạn và gia đình Sức khỏe dồi dào, Hạnh phúc và Thành đạt !

BSGV

muop_con

bạn này tên mướp nhưng không nuôi chó không nuôi mèo mà nuôi sư tử với voi:))
chúc mừng Vietpet đạt kỷ lục mới
lại ngồi đợi thành viên thứ 300.000 và 3.000.000
:wel::wel::wel::wel::wel:
Bạn nói thế là sao? Mình ko hiểu!
Em mới xin đc 1 em Mướp từ 1 chị trên diễn đàn về nên tạo 1 cái nick để tiện up hình pé Mướp lên cho chị ý xem.
Cảm ơn mọi người và diễn đàn. Thật là 1 sự trùng hợp vui vui. :)

KimCuong

Active Member
Con số 30.000 là con số rất đẹp! :love struck:

Ban quản trị diễn đàn Vietpet xin chân thành cảm ơn tập thể các thành viên đã và đang chung tay xây dựng Mái nhà chung của anh chị em chúng ta ngày càng phát triển.

Chắc chắn con số này sẽ còn lớn và lớn hơn nữa trong tương lai! :-bd

Cảm ơn mọi người nhiều./.

Hung.tinhyeu

Active Member
Em mới xin đc 1 em Mướp từ 1 chị trên diễn đàn về nên tạo 1 cái nick để tiện up hình pé Mướp lên cho chị ý xem.
Cảm ơn mọi người và diễn đàn. Thật là 1 sự trùng hợp vui vui. :)
Xin chúc mừng thành viên thứ 30.000
Nhưng cũng hơi tiếc một chíu xíu là bạn lại ở trong TP.HCM. Giá như mà bạn ở HN thì bé mèo tên Mướp của bạn sẽ được BSGV thăm khám và chữa miễn phí trong vòng một năm.

THÂN

muop_con

Chắc có j em tham khảo ý kiến mọi người ở trên này cũng được, còn ko thì em lại mang ra vet gần nhà em vậy! :)
Mướp về với em từ hôm qua tới giờ mà chưa thấy đi poo lần nào hết, ko biết có sao ko nữa! :)

kieumailc

Active Member

Xin chúc mừng bạn Nguyễn Thị Thảo Nguyên - nick muop_con

C
húc bạn luôn mạnh khỏe và tìm thấy niềm vui với ngôi nhà chung Vietpet.com

Nhân dịp này ĐB xin kính chúc BQT;các MOD mạnh khỏe, chúc Vietpet ngày càng phát triển;
Với tinh thần Kết nối đam mê, kính nhờ các bác tìm giúp ĐB một người bạn gái ( do cái vợ của ĐB đã bỏ đi.... mấy tháng nay rồi )
Trân trọng !