• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập Câu Lạc Bộ bồ câu kiểng Sài Gòn

v___q6

Member
web muabanbocaukieng rieng roi ma,ji vậy pa quãng cáo trang web nhiễm virus chi vậy cha
web site đôi khi có lổi riêng của web bạn vào đả có cảnh báo rỏ ràng , nếu bạn vào được thì xem tôi không ép bạn vào . tôi có web riêng không có nghĩa tôi không được là thành viên của web khác nhưng nếu vietpet là web của bạn tôi sẻ cân nhắc việc gia nhập thành viên , còn mang thân chơi ké với nhau đừng có ở đây la làng bạn nhé

bocauga111

Nick mr ben là của vũ_q6 thì phải, xem lại bài viết củ là phát hiện ra ngay. bải viết mr ben
mr ben

Junior Member

ai mà ở không mà dám nhảy vô phá đám ngoài mấy QUÝ NGÀI NHẬP CHIM chứ nè..nghỉ củng vui thật chứ bà con..kakaka..theo tui suy diển thì sắp tới đây diển đàn vietpet sẻ gia nhập thêm vài cái nick mới nửa cho mà xem thí dụ như :VUCHIM, HAOCHIM, VINHCHIM, BUMBICHIM hay NHANCHIM..v.v..Cứ thế mà phát huy cạnh tranh lành mạnh theo phương châm TRÂU BUỘC GHÉT TRÂU ĂN nhé QUÝ NGÀI NHẬP CHIM, để nhửng người nghèo mà bon chen đam mê chim bồ câu kiểng như tui đây vô tình có cơ hội sở hửu đc nhửng con chim " đắt tiền" bị phá giá...kakaka'' hảy phá đi phá đi đừng ngại ngùng''..kakaka..
CÓ AI VIẾT CHỮ MÀ BỎ DẤU NHƯ VẬY.

mr ben

Sao mat may day the Vu?..tao kg muon noi them nua OK?.. Con may nen de danh thoi gian lo cho cai dia vi le duong Nguyen Trai & cai dia vi xo cho Nguyen thi Nho cua may di, doi toi noi roi do con OK?.. Dung pha topic cua nguoi ta nua, lam anh huong phong trao OK ?

v___q6

Member
Sao mat may day the Vu?..tao kg muon noi them nua OK?.. Con may nen de danh thoi gian lo cho cai dia vi le duong Nguyen Trai & cai dia vi xo cho Nguyen thi Nho cua may di, doi toi noi roi do con OK?.. Dung pha topic cua nguoi ta nua, lam anh huong phong trao OK ?
hahaha không phải mày vào kêu tên tao chửi rồi nói không nói nữa là được ok
mày biết đó công việc làm ăn ở đâu củng vậy cho dù là lề đường tao củng kiếm được đồng tiền sạch . tuy không to lớn nhưng mày có dám ra lề đường kiếm tiền như tao không ? dù sao đi nữa lâu lâu cảm ơn mày PA cho tao củng được mày sợ ảnh hưởng đến người khác lần sao đừng lôi tao vào là bình yên vô sự ok , bồ câu tao ăn 1 ngày 150k mày nghỉ xem tao có đói hay chưa ?

6rau

Yêu cầu các chú nghiêm túc xem lại cách sống,cách cư xử của mình,đây là một diễn đàn không chỉ ở VN mà có thể bạn bè thế giới cũng quan tâm,các chú làm xấu đi hình ảnh hội,hình ảnh đất nước trước mặt mọi người trước mặt bạn bè thế giới.Tôi đề nghị bỏ ngay cái trò chửi nhau trên diễn đàn,đề nghị tẩy chay các thành viên kinh doanh bc nếu còn tái phạm.

Chủ yếu Anh Em yêu bồ câu kiểng và đam mê nó là chính. Anh Em hãy tìm mọi cách để đẩy mạnh phong trào. Em xin 2 tay gia nhập ;;). Thanks Anh Em !

carlos

Member
Giờ mới biết cái mặt thật của thằng lề đường hienchim là Vũ quận 6.............

Con chó này thích dìm hàng người khác lắm nè......

Trung model

Ý tưởng hay lắm đấy .Anh em cho mình một vé vào hội nữa nghe .Đăng ký như thế nào thì thông báo cho mình biết với. ( Email :trung.truongmodel@gmail.com) Đt : Trung :D0908847842