• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tớ & Cậu Kim Hổ (Batư thuần chủng)

GấuCòi

SHOW HÀNG CẬU KIM HỔ - BẠN CẬU GẤU NÀY NHÉ!

Chào cả nhà nào cậu Kim Hổ :D

MOD làm ơn đừng xóa bài của tớ nhé! Tớ kiện anh admin đóa! Thx trước.

yoko1910

Member
Em không biết nhiều về mèo .... nhưng mèo ba tư thì em thấy nhiều ảnh của các anh chị hội mèo trên 4rum mình rồi ... ngoài đời cũng thấy rồi. Không biết em 34 của bạn tn. Mà bạn bảo Kim Hổ là mèo tây thì là giống gì thế bạn???
Chúc bạn và kim hổ giáng sinh vui vẻ :)

Oa bé mèo ta này đẹp nhất từ trước tới nay mình được thấy.Chúc mừng bạn chủ topic nhé.

HipxKorea

Member
Oa bé mèo ta này đẹp nhất từ trước tới nay mình được thấy.Chúc mừng bạn chủ topic nhé.
Mèo ta là sao hả bạn :eek: . Theo mình thì hình như em này là mèo anh lông dài chăng ??. Không phải thì đừng ai ném đá mình nha :(

Boo Boo

Member
Ừ, nhìn mặt giống Ginger Bum Bum nhà mình, chỉ có lông bờm cổ dài hơn, lông ở tai ngắn hơn không chìa ra nhiều.

knoor

Member
34 hay 43 hay gì gì đó đều không quan trọng, cái quan trọng là em í đep trai quá, quả bờm trông oai phong, dáng nằm thì không đỡ được.

Không phải Ba Tư. Không hiểu sao bạn chủ topic lại giật tittle Ba Tư thuần chủng :))
Bạn có phải là chủ thực sự của chú mèo trong ảnh không đây?

Nếu mình không nhầm thì đây là mèo Thổ Nhĩ Kỳ chứ không phải Anh lông dài bị lai đâu.

Mèo béo đẹp thì đẹp thật cơ mà giật cái tít BA TƯ THUẦN CHỦNG sợ quá :))
Đây không phải Ba Tư, đừng nói là Ba Tư thuần chủng bạn à ^^