• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng mèo con lai Anh mập béo dễ nuôi, TPHCM

leloc

Member
2 bé gái nhỏ có màu trắng không hay là trắng đen vậy bạn, nếu có thì cho mình xin 1 em nhé. Mình ở Bình Dương nếu được thì mình sẽ hẹn ngày xuống rước em nó về.

xuantham9999

tụi nó lông mướp hoặc trắng đen ko bạn à, ko có trắng toàn thân, nhưng tụi nó dễ thương và dễ nuôi lắm và cũng biết đi vệ sinh vào chậu cát. Mình muốn để dành nuôi hết nhưng ko đủ chỗ với sắp tới mình ko ở nhà nhiều sợ ko ai lo tụi nó ăn

leloc

Member
tụi nó lông mướp hoặc trắng đen ko bạn à, ko có trắng toàn thân, nhưng tụi nó dễ thương và dễ nuôi lắm và cũng biết đi vệ sinh vào chậu cát. Mình muốn để dành nuôi hết nhưng ko đủ chỗ với sắp tới mình ko ở nhà nhiều sợ ko ai lo tụi nó ăn
Bạn chừa cho mình xin em gái lông trắng đen, vài hôm nữa có dịp hoặc khi nào thuận tiện mình sẽ xuống Sài gòn rước em nó về , bạn thông cảm vì mình ở Bình Dương hơi xa

Mèo

Thik em đen trắng wa', mắt xanh nữa phải ko ><

Cơ mà mình lại ở HN, lực bất tòng tâm rồi :(

Thôi mong các em sớm về đc nhà mới nha :X

lunekute

trời ơi,em nào cũng kute hết nhưng lực bất tòng tâm,ko thể rinh em ý về,nhà xa,bmthuôt huhu:(

hienbean

Không biết là còn em mèo nào ko hả bạn ?
Mình muốn nhận 1 em mèo con về chăm sóc:)

iamBee

bạn ơi mình là người đã xin mèo nhà bạn nè, mèo về nhà mới
phải tập cho nó đi vệ sinh thế nào vậy bạn :D

xuantham9999

trả lời bạn Bee: bạn thấy nó sắp... thì bắt nó bỏ vào chậu cát, nhớ để nó gần chậu cát để cho nó quen 1 thời gian, chứ ở xa quá tụi nó hay làm biếng mà làm bậy