• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng mèo đực lai Anh tại HCM - quận 10

iamBee

Giống : đực, là mèo lai Anh đó hen
Màu lông: vàng đen, hơi xù, 4 chân màu trắng
Đặc điểm: hiền, ngoan, dễ ăn (1 bữa chỉ cần cơm trộn với tí nước mắm thịt hay canh thôi cũng xong), biết đi vệ sinh đúng chỗ, khá dạn người

:(( nói chung là vì sắp tới mình đi làm, sợ ở nhà ko có ai chăm sóc, thêm nữa nhà mình đông người phức tạp ko có điều kiện tốt để chăm mèo (người nhà ai ghét mèo :() stress lắm nên mình đành dứt ruột mà cho đi thôi chứ muốn nuôi em này lắm, ngoan lắm í :((

muốn tìm chủ thực sự yêu thương mèo, có điều kiện tốt để đảm bảo chăm sóc tốt cho pé

Địa chỉ: 292 Bắc Hải P6 Tân Bình TPHCM
Fone cho mình biết trước khi đến hen: 0123 7726 333 (gặp Thư)

linh2013

Bạn ơi! Mình cũng rất thik mèo! Lúc trước nhà mình có nuôi 1 em được mấy tháng thì nó lâm bệnh nặng, mình có đem đi bác sĩ thú y gần nhà mình tiêm thuốc.Sau hết bệnh hết rồi 2 tuần sau lại bị lại.Bac sĩ bảo bé bị bẩm sinh yếu từ khi sinh....và cuối cùng đã mất bé. Sau đó nhà mình ko nuôi mèo nữa.
Bây giờ mình muốn nuôi 1 em mèo làm bạn nhưng bạn có thể cho mình sem hình mèo ko? (Vì trước khi đem bé về mình fai báo lại gia đình):D

iamBee

nè bạn, trước khi qua nhà mình thì call trước 1 ngày để mình đón hén, tại nhìu khi mình ko có nhà đâu :D

mèo khá dạn người, mà nó ngoan cực kì, hiếm khi kêu khóc, chỉ khi nào đói thì mới meo meo thôi, mà tiếng kêu cũng rất dễ chịu, ăn xong là chui vô góc nằm ngủ ko ảnh hưởng đến ai cả :D

bạn nào đón thì đón sớm giúp mình nha, mình cứ nghe cả nhà than mà stress quá :< thêm nữa nuôi lâu thêm thì mình sợ sẽ bằng mọi cách ko cho đi nữa :(( :(( :((

bibi2503

Member
Tiếc quá mình lại ở Hà Nội.......Mình thích có một bé chân đi tất lắm

iamBee

pé đã có chủ mới, thanks all :)

........................................................................................

linh2013

Bạn Thư bé đã có chủ rồi ah!Mình định wa nhận bé về cuối tuần này.ko ngờ nhanh thế.nếu vậy thôi đành chúc bé có một người chủ tốt! :)