• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng ai yêu quý Lab - 1 lứa lab puppies !

HieuKTS

Member
hix, các anh chị ơi, em là mem mới tinh. Em có bé gái 2,5 tuổi, bé bị chậm phát triển và có nhiều dấu hiệu bị tự kỷ. Em đọc một số tài liệu của nước ngoài thấy giống Lab rất lành và còn giúp chữa đc bệnh tự kỷ, rất quý mến trẻ con. Bé nhà em cực kỳ thích vật nuôi, đi đến nhà ai, hay chỉ cần đi ngoài đường thôi, thấy con chó hoang nào bé cũng đứng đần người ra, mặt rất háo hức, mắt nhìn chằm chằm vào con vật đó. Bệnh của con em can thiệp càng sớm càng có hy vọng, thời gian còn quý hơn vàng. Em thực tâm rất muốn mua 1 bé Lab cho con gái em nhưng hôm nọ hỏi 1 nhà buôn chó, 1 bé lap 2 tháng tuổi mà giá 8trieu, đắt đúng bằng 2 tháng học can thiệp đặc biệt của em con. Do điều kiện khó khăn quá mà vẫn muốn cố cho con có 1 tương lai sáng sủa hơn. Em vào post thử bài trong diễn đàn này, nếu anh chị nào đồng cảm với hoàn cảnh của em thì để cho em 1 bé Lab giá rẻ được ko ạ, em sẵn sàng mua nhưng em thực sự chẳng có nhiều tiền mà chặng đường con gái em phải đi vẫn còn rất rất dài. Em cảm ơn mọi người rất nhiều.
Anh có thể liên lạc với em theo số 0917.921.129 - Không biết em có thể giúp gì được cho bé nhà anh không.... Anh không để lại địa chỉ hay số điện thoại nên mọi người cũng khó.Mong sớm nhận được liên lạc từ anh !

upathia

Member
anh ơi em cũng thích giống chó này nhưng giá cao quá anh có thể để rẻ cho em một pé cho con đc ko ạ nick yahoo của em là upathia_82 :d thanks anh

HieuKTS

Member
anh ơi em cũng thích giống chó này nhưng giá cao quá anh có thể để rẻ cho em một pé cho con đc ko ạ nick yahoo của em là upathia_82 :d thanks anh
Cảm ơn anh chị em yêu lab đã quan tâm đến em Top của mình, lâu quá rồi do công việc của mình bận quá nên không trả lời hết tất cả câu hỏi thiện tình của các bạn được,... Thời gian sau khi Top cặp kè với anh bạn Socola trên phố Sơn Tây đã được bố trí xuống tá túc tại gia đình bạn Việt ở cầu Diễn, dù đã được gia đình bạn Việt rất quan tâm và chăm sóc, nhưng chắc do gặp anh bạn socola vào thời kỳ cuối salơ của Top , và cả 2 bạn đều mới " lần đầu " nên đã không thành công được. Vậy mình thông báo để mọi người biết,. Mong ACE yêu lab thông cảm, Mình xin cảm ơn ! :)