• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tập thể lực cho Rott bằng cách cho đi "LAO ĐỘNG"

tran huy hoang

Active Member
Nhà Mình không có Sân Cỏ cho Rott chạy nhảy cũng không có máy Tập Chạy dành cho tập thể lực. Mình đành phải Biến Tấu giai điệu lãng mạng của Rott thành nhạc Rock bằng cách cho đi Lao Động Nặng. Sau đây là một số công việc hàng ngày mà bọn Rott nhà Mình phải làm,xin gởi tới ACE xem cho vui !:D
Trước lúc vào rừng kéo củi , phải chọn cho từng Em một loại Binh Khí thích hợp.

2 Bộ Áo Giáp, mỗi Bộ 1 công năng khác nhau, đêu do nhà chế tạo Vũ Khí ở Đất Hạ Thành Hùng Tình Yêu sáng chế.

Bộ thứ nhất dành cho việc Chạy Tốc Độ Cao.

Bộ thứ hai cho việc Kéo Vật Nặng.

Cuối cùng là những bộ dây xích chuyền dùng .

Xin mời xem trang tiếp theo .;)

tran huy hoang

Active Member
Tiếp tục kéo dù đường về còn xa.:-":-":-"

Em có một mình Chỉ Huy 2 tên Chiến Binh Rott này mệt thiệt:-", ngày mai sẽ kiếm thêm phó tướng về phụ chụp hình thêm cho ACE xem nhé !

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Bác có bộ giáp chất lượng thật, không biết chi phí của bác hết bao nhiêu cho mấy bộ giáp này chứ em tậu 1 bộ cho Bully thì cũng khối tiền. Chúc bác thành công với mấy em nó.

Chào thân ái và đoàn kết

tran huy hoang

Active Member
Bác có bộ giáp chất lượng thật, không biết chi phí của bác hết bao nhiêu cho mấy bộ giáp này chứ em tậu 1 bộ cho Bully thì cũng khối tiền. Chúc bác thành công với mấy em nó.

Chào thân ái và đoàn kết
Cảm ơn Bác vì đã quan tâm, mấy Bộ Giáp đó là do nhà sản xuất Hùng Tình Yêu gởi tặng, nó được tính bằng Tinh Thần Rottweiler vì vậy giá thành chắc không mắc đâu Bác ạ !