• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tạm Biệt Cu Rôn - Tinh yêu H'mông Cộc của Tôi.

tran huy hoang

Active Member
Mới ngày nào 2 Vợ Chồng Mình đèo nhau đi rước Cu Câu từ sân bay về !!!

Khi ta ở đất là nơi ta ở ! Khi ta đi đất bống hóa tâm hôn !

Có thề câu này đùng trong lúc này với Mình , đối với với mọi Người thì Cu Rôn cũng chỉ là một con chó giống H’mông Cộc bình thường như bào con chó khác. Nhưng với Mình còn là niềm đam mê và một tình yêu nhỏ bé nhừng bồi hồi .
Ngày lúc này đây khi hay tin Cậu Bé đã về đến nhà mới an toàn , Mình vừa buồn vừa vui !!!! Vui vì Cậu Bé đã tìm được Người Chủ tốt mà buồn vì chẳng biết lúc nào mới gặp lại được Cấu Bé , một Người Bạn , một Thành Viên trong gia đình.
Thôi thì chỉ mong cuốc sống sau này Cậu Bé sẽ tốt hơn mà thôi ! Cho Mình gởi đoạn Video mà Mình tổng hợp tất cả những hình ảnh về Cu Rôn mà Mình còn lưu dữ được.

Cu Rôn - Tình Yêu H'mông Cộc của Tôi. - YouTube

@ Cu Rôn : Thế là Mày đã hoàn thành một vòng từ Bắc vào Nam , rồi từ Nam ra Bắc rồi nhé ! Chúc Mày khỏe và sẽ cho ra những Cá Thể H'mông Cộc thật tốt để không phu lòng ACE yêu thương Mày nhé ! Cậu Bé !