• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tư vấn dùm em kích thước chuồng Rott

Camellia

Member
Chào các bác, em hiện có 1 chú Rott và đang chuẩn bị nuôi thêm 1 em nữa. Do đó mình tính xây chuồng cho nó. Các bác tư vấn dùm em các vấn đề sau nhé:
1. Nên xây 1 chuồng cho 2 con ở chung hay phải nhốt riêng (1 đực+1cái)
2. Kích thước chuồng khoảng bao nhiêu thì vừa
3. Chiều rộng các chấn song cửa chuồng và đáy chuồng là bao nhiêu
Xin cảm ơn

do1102c

Không có ai trả lời câu hỏi này à, e cũng đang quan tâm KT như thế nào cho 1 em khoảng 50kg

trangphuong

Active Member
Chào các bác, em hiện có 1 chú Rott và đang chuẩn bị nuôi thêm 1 em nữa. Do đó mình tính xây chuồng cho nó. Các bác tư vấn dùm em các vấn đề sau nhé:
1. Nên xây 1 chuồng cho 2 con ở chung hay phải nhốt riêng (1 đực+1cái)
2. Kích thước chuồng khoảng bao nhiêu thì vừa
3. Chiều rộng các chấn song cửa chuồng và đáy chuồng là bao nhiêu
Xin cảm ơn
Không có ai trả lời câu hỏi này à, e cũng đang quan tâm KT như thế nào cho 1 em khoảng 50kg
Chào hai bạn, vietpet 4rum là 1 quấn bách khoa toàn thư về... kính thưa các kiểu kinh nghiệm nuôi dậy và làm truồng trại của cún mà, các bạn cố gắng đọc hết đi rồi hãng hỏi không tại cũng có rất nhiều người hỏi và đã có rất nhiều người trả lời.....:at wits end:........

Hãy kích vào đây mong sẽ làm hai bạn hài lòng... http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=2751

ilovelove

Member
Mời mọi người cùng xem

xem qua của mình nhé

cún nhà mình nuôi rất hiền và ngoan nên chỉ cần như này là đủ