• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm nhà mới cho chú mèo hoang

meokeo

Khoảng nửa tháng trước tớ lượm được 2 bé mèo nhỏ xíu trước cửa nhà đem về nuôi , sau thì 1 bé đi lạc mất , giờ còn 1 bé ở nhà nhưng nhà tớ đã nuôi 2 con rồi nên ko nuôi được nữa :( Bạn nào muốn nhận nuôi thì pm tớ nhé : conmenho13 hoặc 0917567983
Bé lông trắng , có 1 ít đốm vàng ở tai và đuôi , mắt vàng , giống thì mình ko rõ khoảng 2 tháng tuổi , biết đi toilet đúng chỗ , ăn đúng chỗ , vì bé khá tinh nghịch nên tìm chủ ko nhốt ,nếu nhà có sân vườn 1 chút thì tốt :D
đây là hình của bé

QuynhVTV

Member
Rất tiếc là mình lại ở HN. Mình mới chỉ có 1 bé mèo thôi, nên đang muốn nhận thêm 1 bé nữa. Nếu bạn không gấp thì cố gắng nuôi bé cho đến khi nào có người nhận nuôi bé nhé! Chúc bé mau chóng tìm được chủ thực sự yêu quý bé! Các bạn yêu mèo TPHCM mau mau nhận nuôi bé đi, trog bé dễ thương đấy chứ! Được chăm sóc chu đáo bé sẽ lớn lên nhanh chóng đấy!

meokeo

hi hi , cảm ơn bạn . Bé mèo này nhìn thế thôi chứ nặng lắm :D Tớ cần cho bé này gấp 1 chút tại ở nhà tớ bé mèo này hay nghịch , chui vào xe , rất nguy hiểm

QuynhVTV

Member
Vẫn chưa có bạn nào nhận nuôi bé à? Khổ thân quá. Bạn meokeo ơi, cố gắng nuôi bé đến khi có người nhận bé được không? Mà sao không thấy ai lên tiếng vậy?

miuxún

:(( Thương thế nhà mình chật mama không cho nuôi em nào hết.

Thế sao bạn Mi xún lại lập topic xin một bé mèo nhỉ? :-? Phù Dung

moceva

Member
Mèo bạn còn không? Mình xin cho bạn mình? Nhà anh đó mới mất con mèo già, bây giờ lũ chuột quậy quá! Cảm ơn trước! Với lại nhà bạn ở đâu vậy?