• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tìm mèo lạc

tpthao

Gửi hội yêu mèo
Sáng ngày 15/10 tức hôm qua. Em mèo tux ( lưng đen bụng trắng ) nhà mình mải chơi bị xe dọa chạy vào ngách 1 ngõ 31 nguyễn chí thanh ( bên cạnh nhà văn hóa số 10) khu tập thể ngọc khánh. Do em hoảng loạn chạy quá nhanh nên nhà mình k đuổi kịp và mất tích từ lúc đó tới h. Nhà mình vô cùng lo lắng bởi em rất ngu và nhát người lạ ( đôi khi cả người nhà cũng sợ ) nêua có bạn nào ở gần khu vực đó nhìn thấy em ( nhắc lại: lưng đen bụng trắng. Đuôi gẵn 1 khúc lông mày hơi thưa. Hiện tại hơn 1 tuổi độ khoảng 5 cân ) thì xin ib lại cho mình hoặc liên lạc tới sdt 0977645694 nhé. Rất cảm ơn mọi người
Có ảnh nhưng do mình chưa biết up lên ntn nên mong các bạn chú ý dùm

không biết bạn đã tìm được mèo của bạn chưa, mình cũng mất con mèo do chạy hoảng như mèo của bạn, buồn lắm, mèo của mình cũng lưng mướp bủng trắng, rất sợ người lạ, bé được 4kg gần 1tuoi, không biết có cơ hội gặp lại bé không, hix,