• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm hiểu và phân định tên gọi cho các dòng Pít tại Trung Quốc (Line 3 Aardman) )

Sau mấy năm tìm tòi và chơi PITBULL đây là kiến thức của ông anh Hiếu đấy à ??? :D:D
Anh kiếm lại hình ảnh chuẩn thế hệ đầu của 1 con PIT dòng Ardmand ở TQ lên làm mẫu cho mọi người xem đi anh ko mất công mọi người mới chơi ko biết lại cứ nhầm tưởng, ai lại đưa cái con hàng lởm ở trong chợ rao bán bandog.cn lên thế này, tự dưng lại làm mất đi hình ảnh của dòng ardman :D:D

A chỉ biết đến thế thôi, e có ảnh không đưa lên cho mọi người xem đi, mang tiếng a chơi mấy năm nhưng có chịu khó mày mò như e đâu. Bây giờ rảnh rỗi muốn hiểu sâu hơn cần mọi người cho ít kiến thức nên mới lập mấy cái Toppic này đấy chứ. Post ảnh lên đi nhé.
Còn có cả Chí phèo của Khánh nữa nhưng cứ để mọi người tự giới thiệu cho nó tự nhiên.
Còn con ở trên nó liệu có được gọi là dòng Ardmand không e?>:D<
Mà dạo này sao e hay viết chữ tothế ;) a đọc mãi mới thấy<):)

Con Lợn Lòi

Active Member
比特犬 大牛愤怒 - 视频 - 优酷视频 - 在线观看
( line gì đây không biết .....)
Vươn gì đâu anh, học nông hiểu cạn post lên xin xỏ tí kiến thức của mọi người cho nó thành của chùa chứ không mỗi mình mình thì nó thành ngồi ôm miếu mất bác ạ!
Hôm rồi chỉnh tên lửa thành công không anh, Abu sinh rồi bác à, 6 nhóc đẹp như thiên thần hì hì ! (em vẫn mong có cún con là con con Bốp nhà anh quá) :D

cái dòng chó mà cắn nhau vs pit bull là dòng chó tên gì nhở hôm nào nuôi 1 con thỉnh thoang mang ra chọi vs pit cho đỡ buồn

cái dòng chó mà cắn nhau vs pit bull là dòng chó tên gì nhở hôm nào nuôi 1 con thỉnh thoang mang ra chọi vs pit cho đỡ buồn
không biết có phải bạn hỏi câu này cho đỡ buồn không nữa..?:-??:-?? ý bạn là gì nhỉ :D:-ss

比特犬 大牛愤怒 - 视频 - 优酷视频 - 在线观看
( line gì đây không biết .....)
Vươn gì đâu anh, học nông hiểu cạn post lên xin xỏ tí kiến thức của mọi người cho nó thành của chùa chứ không mỗi mình mình thì nó thành ngồi ôm miếu mất bác ạ!
Hôm rồi chỉnh tên lửa thành công không anh, Abu sinh rồi bác à, 6 nhóc đẹp như thiên thần hì hì ! (em vẫn mong có cún con là con con Bốp nhà anh quá) :D
Lâu lắm mới xem bài, thợ chỉnh tên lửa rất chuẩn e ạ. Bốp die rồi còn đâu, để cho ôe chưa có kinh nghiệm huấn luyện dắt nó chạy hăng quá, nhồi máu cơ tim mất rồi :(:)((...tuy rằng a ko thích size của nó lắm nhưng độ hâm của nó thì a khoái, lúc nào rảnh thì cafe nhé.

Con Lợn Lòi

Active Member
Hôm nào cafe đi anh, HN giờ có mấy em vừa dài đòn, vừa đô con, độ bền không kém gì Bi mà sức lực không thua gì Bop bác à, kết hợp cả hai line bác khoái :D

Hôm nào cafe đi anh, HN giờ có mấy em vừa dài đòn, vừa đô con, độ bền không kém gì Bi mà sức lực không thua gì Bop bác à, kết hợp cả hai line bác khoái :D
Thế à, lúc nào e cho mấy e đó vào chỗ a chơi nhé, trong này a vừa mua cái máy pha cafe xong :)):))