• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm chủ của mèo đi lạc.

dauheodaica

Mình vừa mua được 1 em mèo bé ở đường Lê Hồng Phong,em là mèo cái,lông màu nâu nhạt,mắt tròn,mặt cũng tròn,dễ thương và có đuôi cụt,đệm chân của em có 3 cái màu đen,riêng cái còn lại màu hồng.nhưng khi mua em về thì mình thấy em mèo rất giống mèo đã có chủ vì em rất ngoan,người sạch sẽ và rất biết vâng lời,lại cứ cào cửa đòi ra ngoài nên mình cũng đăng hình em lên đây để nếu thật sự em bị lạc chủ thì chủ có thể liên lạc với mình để nhận lại em.Nếu vì lý do gì ko nuôi được thì cũng liên lạc lại và mình sẽ nuôi em.
Mình không đòi hỏi hậu tạ hay gì hết,chỉ mong em sớm tìm được lại chủ và mong em không bị bắt đem bán thêm 1 lần nào nữa,vì mình cũng đã mất rất nhiều mèo nên mình biết khi mất nó,không chỉ chủ mà cả mèo cũng rất buồn.

Đây là hình của em :

Số ĐT của mình: 01269672634.

fuongly025

Member
bạn này tốt quá...chúc bạn và miu luôn mạnh khỏe, hạnh phúc..có thể chủ của bé sẽ không đọc được bài viết này nhưng ở với bạn bé sẽ rất hạnh phúc.