• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tên nick bị thay đổi khi Vietpet nâng cấp Forums mới

Tiến-Q4

Member
_Xin chào các Mod, trước đây níck của mình là: Tiến-Q4, nhưng từ khi diễn đàn nâng cấp Forums thì nick lại biến thành: Ti?n-Q4, mong các Mod điều chỉnh dùm vì cái nick rất quan trọng với mình
_Cuối cùng xin cám ơn các Mod đã ghé qua

meonho

Member
meonho cũng có chút thắc mắc : meonho biết mình có một tin nhắn, nhưng không thể mở để đọc được . Là sao thế ạ ? Admin giúp meonho với .
meonho cảm ơn .

vits2be

Member
Huhuhu nâng cấp forum mới mà mất cả avatar mất cả lời cảm ơn ..........:confused:

K

Kún¥êu

Guest
Hu hu cái nick cũ là Kún yêu cua mình cũng còn mỗi chữ K. Đã thế còn không đăng nhập được nưa . Đành phải lập lại cái mới y hệt . Mong admin đưa ra lời giải thích và xử lý kịp thời .:confused:

meonho

Member
Giờ thì : "nhắc nhở cua bạn", cua meonho là 2, nhưng meonho vẫn không thể xem đươc.
Meonho thông bao với admin ạ .

X

xuka3691

Guest
Giờ thì : "nhắc nhở cua bạn", cua meonho là 2, nhưng meonho vẫn không thể xem đươc.
Meonho thông bao với admin ạ .
bạn vao phần hồ sơ cá nhận . kiểm tra các yếu tố hộp thư xem có gì không. còn kiểm tra cái phần bạn bè và nhóm liên lạc nữa, xem có ai gửi yêu cầu kết bạn với bạn không, nếu có bạn đồng ý hoặc từ chối.

hôm trước cũng có bạn kết bạn với mình. mãi mình mới tìm ra, giao diện mới, chức năng mới nên nhiều thứ còn lạ lẫm quá. ghét nhất là phần bài theo dõi bị mất hết

B

Bà mèo già

Guest
Chào các Mod và các bạn! Tôi là nick "Bà mèo già" nhưng sau một ngày vừa mới post bài bỗng không thể vào được forums và nick cũ biến thành "B"? Hì hục vào bằng nick "B" với password của forums gửi qua Email cho vẫn không thể vào được đành lập nick mới trùng tên nick cũ là "Bà mèo già" vì ở Vietpet tôi chỉ thích dùng nick đó. :)
Ở bài viết thì hình như các bài mới nhất ở ngay trang đầu chứ không ở trang cuối như trước nữa? Các avatar và các lời cảm ơn đồng ý với bài viết cũng không còn. :)
Chắc forums nâng cấp có vấn đề gì đó xảy ra trục trặc, mong các Mod xử lý sớm vì tôi thấy nhiều nick (có dấu) chỉ còn là "B", "C", "K" ...
Cảm ơn các Mod.

T

Thuan_HD

Guest
Từ khi diễn đàn nâng cấp nick cũ của tôi là Thuan_Haiduong không vào được diễn đàn, mỗi khi vào diễn đàn nhận được lời nhắn từ diễn đàn là bị ban nick, chẳng hiểu tại sao. Đành lập nick mới vây.

Gemma

Active Member
Hình như những nick liên quan đến dấu tiếng Việt dễ bị ban nick, còn nick tiếng Anh thì vẫn thấy chạy bình thường :eek::rolleyes:

chắc là admin backup database My SQL bằng PHPmyAdmin nên mới bị lỗi font tiếng Việt vì khi restore nó không biết là font latin hay utf-8. Hi vọng sớm có cách khắc phục . Mình cũng không hiểu nâng cấp từ 3.8.2 lên 3.8.4 để làm gì nhỉ ??????????

Cún Mèo

Member
Càng sửa, càng tồi tê.

Tại sao đang yên đang lành lại đâm ra lộn xộn, vớ vẩn như thế này cơ chứ?

Tốt nhất là các bác cho cái server cùi ghẻ này ra thùng rác đi, và cho Bayer hoặc Whiskas hoặc Royal Canins nó quảng cáo điên cuồng vào, rồi làm 1 cái forum mới tử tế, cho thành viên được tôn trọng một chút.

Nếu không vì Bà Meo Già, chị Dung.... Chắc chả bao giờ em thò mặt vào diễn đàn này nữa . Viết có dấu cũng không viết đươc. Như hâm...