• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

SG18 BSZS 09 Baisha vom Hof Aragorn cùng hậu duệ đang về Trại LIM!

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Trại LIM xin kính chào toàn thể ACE, để cổ vũ và thúc đẩy phong trào GSD, Trại LIM xin vui mừng thông báo và giới thiệu:

CÁI GIỐNG: SG 18 BSZS 09 Baisha vom Hof Aragorn
DOB: 06/12/2008
SZ 2225770
HD a-normal (a1), ED normal
Schh1 - Kkl1

Link Pedigree: http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=627826

Hiện nay Baisha đang mang trong mình hậu duệ của:

SG 3 Dragos von der Ostfriesischen Thingstätte
DOB: 31.03.2009
SZ 2238212
Tätowier-Nr. D-A 7057
HD normal / ED normal / DNA geprüft

Link Pedigree: http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=716411

Xin gửi tới ACE hình của hai em nó:

Ngày mai khi em nó hạ cánh an toàn, Trại LIM sẽ cập nhật những hình ảnh mới nhất sau ạ.
Thân!

Khéo sắp tới mình lại phải làm cái duyên nữa với trại Lim rồi.
Chúc Cún về khỏe mạnh và mẹ tròn con vuông ạ.

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Hình ảnh mới nhất của Baisha tại Trại LIM!

Đúng 6h35 phút sáng nay, phi cơ chở Baisha đã hạ cánh an toàn xuống sân bay Nội Bài, Trại LIM xin gửi những hình ảnh của em nó đang thư giãn sau chuyến bay dài và hình ảnh của em nó tại Trại để ACE cùng xem!

Trại sẽ cập nhật những thông tin mới nhất về em nó sau khi em nó vượt cạn thành công.
Thân chào!

Con Dòng Cháu Giống

Chào Hòa ,
Lựa chọn giống tốt , nước Việt nam tự hào có những cái nôi sản sinh ra những con chó GSD show đẹp, làm điểm tựa vững chắc cho phong trào nuôi và chơi chó Berger .
Chúc Mừng chú nhé .

http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/para.utkoma?fadir=716411&modir=627826

P/S : Thấm thoát Trại Lim sắp tròn 2 năm tuổi rồi .Chúc Hòa luôn thành công trên con đường của người tạo giống chuyên nghiệp .Cố lên Hòa nhé !

Chúc mừng trại Lim!!! Phong trào nuôi Gsd ở Việt nam mình đúng là đang phát triển và lớn mạnh em Gsd này đẹp, cùng với em Dina nhà A Thắng đúng là hàng khủng...

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Cập nhật thông tin...!

Sau gần 01 tuần về với Trại LIM, ban đầu em nó có hơi bị stress một chút vì thời tiết nóng bức cùng với sự xa lạ về nơi ở mới nhưng đến hôm nay, cùng với thời tiết mát mẻ, tinh thần em nó đã ổn định và sẵn sàng để lâm bồn.
Xin gửi tới các bạn giấy chứng nhận phối giống của Baisha, xin cảm ơn anh Thi Berger SG đã gửi đường link Mating test

Theo nhận định của người chủ cũ thì em nó sẽ sinh vào khoảng 18-20/7 và sinh từ 6-8 con.

Nhân đây Trại LIM cũng xin phép được khoe với ACE giấy chứng nhận danh hiệu SG BSZS 2009 tại Ulm, Đức.

Mọi thông tin về em nó sẽ được cập nhật một cách thường xuyên và nhanh nhất.

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Trại LIM xin thông báo, ngày hôm nay 20/7/2011, Baisha đã sinh hạ 04 em gsd (3 đực - 1 cái). Trại sẽ cập nhật những hình ảnh các em nó sau một vài ngày.
Thân!

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Hôm nay chụp được vài kiểu hình của các em nó, Trại Lim xin giới thiệu để ACE cùng chiêm ngưỡng.

Khi nào các em nó lon ton biết chạy, Trại xin cập nhật thêm những hình ảnh mới.
Thân!

Donglang71

Hòa ah ! tình hình cún con như thế nào rồi ?nhìn hình em nằm một mình đẹp quá đầu thủ khủng khiếp luôn ,Hòa cho thêm hình mới của bọn cún con đi ,nhìn em nằm 1 mình đó anh lại máu rồi cai" nghiện" khó thật hi hi !!!
con đực cha của bon cún con nhìn phê thật ! Hòa cố gắng mang luôn cha của bon chúng về trại LIM luôn cho gia đình cún được đoàn tụ ,con đực đó rất đung gu của VIETNAM mình đấy .
Chúc mừng trại LIM mang đúng nghĩa là trại GIỐNG luôn có những GSD đẳng cấp .:)

Schaeferhund

Anh Đông!
Chủ trại Lim lần này sang Đức tham dự show BSZS 2011 in Nürnber có khả năng đem cả chồng của Baisha Dragos và con trai của Baisha về cùng chuyến bay mất anh ạ.
Chúc Hòa chăm nuôi đàn con này của Baisha thật tốt.Hẹn gặp lại Hòa 10 ngày nữa ở quê hương của GSD nhé.

THU XUA

Member
Nhìn các cún mà không thể cẩm nổi sự xung sướng của đôi mắt, em chụp 1 mình nhìn ghê giăng quá :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Trại Lim xin chào toàn thể ACE!
Hôm nay trước chuyến đi lịch sử để tham dự khoá học Helper Work và dự xem BSZS 2011 tại quê hương của dòng GSD nổi tiếng. Tôi về Trại thăm các em nhỏ và chụp được một vài kiểu hình đẹp, xin post lên để ACE cùng chiêm ngưỡng.

Trại xin cập nhật thông tin tiếp theo sau hành trình dài tại nước Đức!
Thân.

gravita

Member
Anh ơi các cún có chủ hết chưa ạ,em rất thích 1 bé gái của trại, chúc trại ngày càng có những con giống tôt.

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Anh ơi các cún có chủ hết chưa ạ,em rất thích 1 bé gái của trại, chúc trại ngày càng có những con giống tôt.
Chào bạn, cảm ơn bạn đã quan tâm đến đàn cún nhưng hiện giờ mình đang ở tại Đức nên chưa tính được. Hẹn mọi người ngày 15/9 mình về rồi sẽ nói chuyện!
Thân.

thanhlongvn

Anh Hòa cho mọi ng xem cả giường của nó đi ,xem cách bố trí và bày biện cho giường của cún như thế nào ạ !

hieuhieu8x

Anh ơi ! e thích loài này nhưng nếu mua một con có đắt lắm ko anh?
để e cố gắng mua một e để e mua ạ
thanks !
yhho: vnd_eur_usd
:((

Status
Không mở trả lời sau này.