• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

sao mà buồn quá

cho mình hỏi tí là coker lông fần ngực nó hơi dài,có nên căt cho ngắn ko nhỉ?cắt đi thí mất đẹp 1 phần.nhưng cắt lông đi thì sẽ rất đỡ hôi.các nàng coker thỉ khỏi cần cắt rồi.còn các chàg thì cứ giơ chân dương súng bằn tùm nên lông ngực thường dơ lắm.có lẽ nên cắt sạch sẽ chắc ăn hơn nhỉ?các ban cjo mình ý kiến nha.
với lại dnày hôi coker buồn quá,ít thấy ai nói chuyện,trao đổi j cả.trong khi toydog làm ầm ầm thế kia.thật rất buồn các bạn ạ.

love_coker

buồn thiệt. từ ngày đổi diễn đàn, mọi người ít chuyện để nói hay sao ấy.

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đừng mau nản thế chứ các bạn . Chó nào tụi mình cũng thương cả . ko chỉ riêng Chihuhua - các bạn có thể mang off chung với Toydog Club tụi mình cho vui . Đừng buồn nữa nha . Hoan nghênh các bạn gia nhập

:D Sao bạn Mutsutachi suốt ngày tỉa lông cho bé Tin vậy? Đợi mình dịch bài này đã, không cắt tỉa lung tung lại xấu bi giờ.

mình thấy người nuôi coker vẫn rất đông mà , đi off thấy cả lớn cả bé dắt nhau đến chơi vui lắm, mấy bạn trên này có bảo là nên mua tắm khô (hình như là nó giống như phấn rôm ) rắc lên người mấy em ý rồi chải là sẽ hết hôi . Bạn qua mấy cửa hàng petshop hỏi thử xem chứ cắt lông đi trông xấu lắm !

huhu! bác ơi, nếu mà bác có thời gian chăm sóc cho em nó chu đáo thì theo em bác không nên cắt mất bộ lông ngực của em nó, còn nếu bác không có thời gian thì bác tỉa 1 số lông thôi, cắt ngắn quá mất đẹp cho em nó,loại này lông nhiều nên phải chu đáo, nhất là 2 cái tai

Mutsutachi ơi, gửi Tin ra ngoài này đi... làm chồng của Kelly nhà mình :D, hình như dạo này cocker đực đi đâu hết rồi ấy!

ko bit love coker là nam hay nữ hẹn,bữa nào rãnh thì tui ghé wa chơi đc ko?wa trao đổi kinh nghiệm cho vui.hìih.chứ như thế này buồn lắm,hihi.

love_coker

mình là nữ, mình không có kinh nghiệm nhiều nhưng rất vui khi được làm quen với mọi người. có gì bạn cứ gọi phone cho mình. nhớ dắt bé theo cho vui nha. sdd : 0926.50.55.60

love_coker

to mutsutachi: dạo này em đang điên đâu vì cả nhà không thích cún. em gọi điện cho anh nhưng ko liên lạc đươc. mong anh bỏ qua nhé.