• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

samoyed mới 12 tháng

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
xin anh chị em cho ý kiến về chú này,hơi bẩn cả nhà thông cảm toàn 5 đến 7 độ nên không dám tắm cho chú samoyed này

lại thêm một em chó xịn nữa rồi! Tết này bác Kỳ không cần phải đi chơi, ở nhà ngắm chó đã sướng rồi, hehe. Mà giống này bên Quảng Châu có mắc lắm không hả bác Kỳ?

KyCauGo

Tôi đang khổ vì trời rét không tắm được cho nó đây này chú ĐỨC,còn mua nó thì có đáng là bao đâu

Bác Kỳ toàn nuôi các chú người mẫu nhỉ bác định nuôi để thay Đào, Quất đón xuân à.

KyCauGo

kycaugo xin đa tạ anh em đã động viên an ủi ,tôi sẽ cố gắng kiếm nhiều em nữa về cho vietpet

Ko chỉ (quá) đẹp mà còn (rất) ngoan. Ai gặp Bông rồi cũng đều yêu hết!
Anh Kỳ mà mang đào mang quất về thì chỉ tổ làm đồ xỉa răng cho lũ nhà anh,nhất là con Lùn...

duclinh87

Member
anh ơi em mê con này lắm anh có thể cho em biết giá để tham khảo đc ko ạ em cũng đang muốn mua 1 con

KyCauGo

con này không đắt lắm đâu em ,5 triệu là có 1 chú đẹp rồi.....................................!

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chó dễ thương quá. Ai có dư em Alaskan thì cho em xin 1 con :) hihihihi

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
nói chứ ai bán Alaskan or huysky giá 5tr đổ lại thì PM cho em nghen ... thax

AlaskanMalamute

A.Kỳ có thêm 1 em nhìn chuẩn thế :-X hihi A cố gắng tìm tòi cho đại gia đình VP thêm phong phú nhé :D

NhoxRùaKạn

Uả mình mún mua 1 chú Samoyed baby lông xù thui hok phải thuần chủng đâu,giá khoảng 1 tr thì có được hok các bạn.???

*piru*

Member
Anh Kỳ ơi nhà anh còn samoyed nào không , em muốn nuôi một em, anh chỉ giáo nhé, bạn em nhà ở Cầu gỗ gần nhà anh thì phải , anh biết anh Hải Dinh không ạ :D