• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

samoyd nhà em xin chào mọi người

Em nuôi bé này đã được gần 4 tháng rồi hôm nay mới xin ra mắt mọi ngườiDog Eye

Em nó có kiểu ngủ hết sức duyên=))

Càng nhìn càng yêu:love struck:

dj_pro1102

Member
tem tem tem 4 tháng mà nhìn to cũng tương đối bạn nhỉ hê hê chác mừng bạn có cún bạn mua cún ở đâu thế mình tìm dòng này mãi mà chưa mua được hì

Không phải 4 tháng đâu . Em nó gần mười bốn tháng rồi đấy . Mình mua em nó lúc lớn cho dễ nuôi

dj_pro1102

Member
bạn mua ở đâu đấy chỉ cho mình với mình tìm mãi mà chưa mua được em nó về nuôi , có thể chỉ cho mình được không ?

kenvin234

Member
14 tháng 18 kg thì đồng chí này bị suy dinh dưỡng quá bạn à,chắc là do còi từ nhỏ,nhưng không sao em ý rất đẹp,bạn cố gắng chăm em nó cho tốt nhé ^^

Moy nhà mình cũng khoảng 14 15 tháng, được tầm 25kg nhưng vẫn còn là còi. Nhìn lông xù tưởng béo nhưng trong người còi lắm.

Lúc mình mua em ấy còi lắm nuôi mãi mới được như này đấy,với cả lông cuả Trắng nhà mình cũng không dài nên cũng không đến nỗi suy ding dưỡng.
@dj_pro1102:Mình nhờ người quen mua hộ trên Hà Nội . Hình như nhà người ta không chăm được nên bán

Cảm ơn mọi người đã khen Trắng . Em nó hơi bé so với những con khác nhưng được cái khôn và dễ bảo , bảo gì nghe ngay;;)

Trắng khôn lắm hả bạn, Moy nhà mình nói chẳng hiểu, được mỗi cái theo mình với lại biết nhảy lên xe máy, hết.

Mới ở với mìmh được gần 4 tháng mà nó quấn mình lắm. Mình cũng không dạy nhiều ,một số điều cơ bản như nằm, ngồi,đi cạnh,vv...............

Nó quấn lấy mình là vui rồi bạn ạ thế chứng tở là bọn nó cũng yêu mình như mình yêu chúng nó

Hình như Trắng nhà bạn dạo này hơi bị "đen", chắc lâu chưa tắm hả, mấy hôm nắng to tắm cho T đi, rồi post ảnh m xem với, mấy hôm nữa m cũng tắm cho moy :D

đúng rồi dạo này nhà mình bận quá nên chưa tắm được cho T mình sẽ post ảnh mới của em nó sớm

Trắng mà ở Hà Nội thì vui biết mấy nhỉ, hàng ngày cho ra off cùng mọi người vui biết mấy :). Nhìn em Trắng đẹp và đáng yêu quá khác hẳn lúc bạn mới bắt về, chứng tỏ bạn chăm em nó quá tốt :).
Chúc mừng bạn có cún đẹp, chúc mừng cún có chủ tốt :love struck:

kudatino

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
ối con này ngủ yêu thế, trc mình cũng nuôi mèo Bungaria nó cũng lông trắng xù và ngủ nằm ngửa, đặc biệt thích ngủ mà dc gối đầu tay, tức là nó nằm cạnh mình ngủ như người ặc ặc nhưng bị mấy bác thợ săn vác súng gây mê đi bắt cóc rồi , mất cũng tiếc, giờ lại chỉ thích nuôi chó vì nó ko trèo leo nhiều và ko đi lang thang vào đêm, nên ko sợ mất. Dạo này nhiều đạo chích cầm súng đi bắt cóc chó mèo lắm :(