• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

sài thàng quận 8 kêu gọi ace nào yêu cún thành lập hội pet

dunghoang

Member
em ở quận 8 cá nhân em rất yêu các chú cún nhưng ở sài thành chưa có hội cún nào em lập top pic này mong mọi người yêu cún ở sài thành quan tâm và ủng hộ hehehehehe

bamvao2

Member
chúc Sài thành có nhiều thành viên và những buổi off vui vẻ.sài thành nuôi nhiều nhưng chưa thấy hội cún nào.có thể là có nhưng mình ko biết.mong hội Vietpet SG phát triển và up ảnh off lên cho ace chung vui nhé

dunghoang

Member
chúc Sài thành có nhiều thành viên và những buổi off vui vẻ.sài thành nuôi nhiều nhưng chưa thấy hội cún nào.có thể là có nhưng mình ko biết.mong hội Vietpet SG phát triển và up ảnh off lên cho ace chung vui nhé
thank bạn rất nhiều ! lời chúc của bạn là nguồi động viên lớn cho sự khởi đầu mới của việt pet SG !

bamvao2

Member
tất cả vì sự phát triển của vietpet bạn a.ko hứa trc nhưng có dịp m sẽ về chung vui vs ae SG.mình muốn đi thăm các ae khắp các tỉnh thành nhưng đang vướng học hành và 1 đàn quỷ ở nhà nữa.nếu off nhớ chụp nhiều ảnh b nhé

dunghoang

Member
uppppppppppp cho những ai ở SG quan tâm và yêu các chú cún muốn thành lập hội việt pet SG mà ít người quan tâm quá :)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|

dunghoang

Member
bích vài tấm hình của câu lạc bộ việt pet Bắc ninh lên cho mấy anh chị yêu cún
SG chiêm ngưỡng và để tìm hiểu xây dựng lên clb việt pet SG đầu tiên ở SG nào !

longtroc

Member
ae yeu cun dau roi len choi moi nguoi thay diiiii :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x hay nuoi cun va cam nhan

anh đăng ký một suất........:)):)):)):))....... sài gòn đô thị lớn nhất cả nước. chắc nhiều cún đẳng cấp. hãy mang cún cưng đến với sân chơi lành mạnh, cho vui nào........:x:x:x:x:x

dunghoang

Member
anh đăng ký một suất........:)):)):)):))....... sài gòn đô thị lớn nhất cả nước. chắc nhiều cún đẳng cấp. hãy mang cún cưng đến với sân chơi lành mạnh, cho vui nào........:x:x:x:x:x
ok anh . SG rất nhiều cún đẳng cấp nhưng cũng rất ít người để ý đến wep vietpet của mình em đi gặp nhiều người rồi nhưng họ đều không biết đến wep mấy anh ạ