• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Raging Rottweiler - "D" Litter (CH.RUS.INDIO và GULLI'S BEREGA TURI )

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hi An,
Mặc dù đã biết tin từ em cách đây vài ngày , nhưng anh cũng gửi vài lời chia buồn đến em. Mong rằng em sẽ sớm vượt qua nổi buồn này và tiếp tục trên con đường mà em đã chọn . Thân
Cảm ơn anh DOANH........Lúc buồn nhất cũng may được chia sẻ và được anh động viên để em tiếp tục con đường này.........

daugagiamem

Vietpet sponsor
To PHAMHUYHOANG và DUC_PHAM : CẢm ơn 2 bạn đã chia sẻ và có những ý kiến rất bổ ích,mình sẽ cho kiểm tra lại nguồn thức ăn cho chó mẹ (hạt A&F puppies và phomai) vì nếu do nguồn thức ăn chỉ lây từ mẹ sang vì bầy này mình vẫn chưa tách mẹ và chó mẹ vẫn còn nhiều sữa.

To Hungtinhyeu: Cảm ơn anh đã tìm hiểu thêm một số nguyên nhân có thể gây "đột tử" giúp em......

To KIMCUONG: Cảm ơn bạn đã chia buồn với RR.......

To All:Mình chia sẻ chuyện buồn ngoài mục đích thông báo đến những người đã thực sự quan tâm đến RR một cách công khai còn tránh việc có thể những người lợi dụng chuyện này đưa những tin đồn thất thiệt không có lợi cho RR và những người đã ủng hộ RR trong thời gian qua.....
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả ace đã chia sẻ cùng RR...............RR tin rằng sẽ làm ngày càng tốt hơn và sẽ có thêm nhiều những sản phẩm chất lượng trong thời gian tới.........

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Dear An,
Chia buồn cùng em, bị hồi nào vậy mà k. nghe em nói, (trước hay trong khi đang đi Thái). Hãy cố gắng tìm hiểu được nguyên nhân xảy ra, mới có thể k. bị lặp lại sự cố như vậy nữa. (chắc phải nhờ Bác sĩ giám định). Một lần nữa chia buồn cùng em.

À, Những con lớn trong trại, em nên chủng ngừa lặp lại hết tất cả đi sẽ tốt hơn cho em.

Thân,

thantai79

Member
xin chia buồn cùng an nhé . thật tiếc cho đàn cún nhỏ dể thương quá ra đi sớm quá . cố gắng lên chú an nhé

chanphuong

Member
Chào An,

Tối qua vào diễn đàn lúc 23h thấy thông tin của An, định gửi lời chia buồn nhưng viết xong lại không dám gửi. Hy vọng An sẽ sớm tìm ra nguyên nhân để có thêm nhiều kinh nghiệm.

Bùi Chân Phương

daugagiamem

Vietpet sponsor
Dear An,
Chia buồn cùng em, bị hồi nào vậy mà k. nghe em nói, (trước hay trong khi đang đi Thái). Hãy cố gắng tìm hiểu được nguyên nhân xảy ra, mới có thể k. bị lặp lại sự cố như vậy nữa. (chắc phải nhờ Bác sĩ giám định). Một lần nữa chia buồn cùng em.

À, Những con lớn trong trại, em nên chủng ngừa lặp lại hết tất cả đi sẽ tốt hơn cho em.

Thân,[/QUOTE

Cảm ơn anh Sơn nhiều, tin này thực ra sự cố xảy từ trước hôm đi THÁI nhưng em mới tâm sự với anh DOANH và một số khách thôi,em muốn đi THÁI suôn sẻ và may mắn nên chưa công khai thôi.....
Toàn bộ những con giống lớn nhập về em chủng ngừa rất đầy đủ và cẩn thận ngay khi về và thích nghi với khí hậu tại VN nên cũng yên tâm hơn......Sau bài học lớn này em sẽ cố gắng hơn nữa để làm tốt hơn và sẽ không gặp sự cố này nữa........

Thân.
"Mỗi lần vấp ngã là mỗi lần bớt dại
Khi bớt dại thì ta đã già rồi"..........................

viet-hong

Member
Dear An,

Thân,[/QUOTE

Cảm ơn anh Sơn nhiều, tin này thực ra sự cố xảy từ trước hôm đi THÁI nhưng em mới tâm sự với anh DOANH và một số khách thôi,em muốn đi THÁI suôn sẻ và may mắn nên chưa công khai thôi.....
Toàn bộ những con giống lớn nhập về em chủng ngừa rất đầy đủ và cẩn thận ngay khi về và thích nghi với khí hậu tại VN nên cũng yên tâm hơn......Sau bài học lớn này em sẽ cố gắng hơn nữa để làm tốt hơn và sẽ không gặp sự cố này nữa........

Thân.
"Mỗi lần vấp ngã là mỗi lần bớt dại
Khi bớt dại thì ta đã già rồi"..........................
Mình cũng nghe tin này cách đây mấy ngày rồi bận quá giờ mới lên mạng được. Xin chân thành chia buồn cùng An nhé. hãy cố gắng tập chung vào các đàn còn lại an à. chăn nuôi mà ko nói mạnh đựoc điều gì cả. cố gắng lên nhé . cố lên cố lên cố lên:-bd