• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Qui định của box Breeders - General Dicussion

Status
Không mở trả lời sau này.

TaiVenh

Active Member
Trước hết, em xin thay mặt BQT Vietpet trân trọng cám ơn sự nhiệt huyết và tấm lòng của bác Neapolitan đối với hành trình đưa cuộc chơi ở Việt Nam tiệm cận với trình độ chuyên nghiệp. Em cũng xin cam kết rằng BQT VP sẽ ủng hộ tuyệt đối mọi nỗ lực của bác Neapolitan trong việc dẫn dắt topic này.

Để các cuộc trao đổi trong box tập trung vào đúng chủ đề, tránh bị loãng bởi các ý kiến dạng spam, ngoài những qui định chung của Diễn đàn, Box Breeders sẽ có thêm qui định riêng dưới đây:

- Các cuộc trao đổi chủ yếu mang tính học thuật, đi sâu vào tìm hiểu, phân tích các vấn đề quan trọng liên quan tới các hoạt động của breeder. Vì vậy các bài viết có tính đả phá cá nhân, có nội dung không phù hợp, lạc đề, bài viết dạng spam sẽ không được chấp nhận và sẽ bị xoá bỏ mà không cần giải thích.

Xin trân trọng cám ơn và chúc cho box ngày càng phát triển!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.