• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pyrenean Mountain Dog tên GÀ của Hoan_nc

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Hiện tại chú Gà này đang được Hoan_nc chăm sóc ,rất ngoan dễ bảo ,cậu ta đã đực 11 tháng tuổi ,giới tính đực ,ngày mai chú ta sẽ ra mắt anh chị em trong buổi offline 04tháng 01 năm 2009:D

Manonero

Member
Con này trông rất quen..quen lắm ý ...

Hê hê...đúng là Gà thì phải cao hơn Vịt, Vịt nó lạch bà lạch bạch, Gà thì nhón nhón trông rất nhẹ nhàng

DavidHHH

Member
ơ ơ, con này.......
:)) :)) đ/c Hoan_nc nhớ chăm sóc kĩ càng nhé. Hàng độc ko thể "sơ xảy", dễ mất :)) :)) :))
Nhất là thằng có con Vịt ý, để ý vào.

my_lucky

Active Member
em này được cái rất thân thiện các bác nhỉ? ai dắt cũng được,ai vuốt ve cũng ok. Đặc biệt chẳng thấy em này cà khịa các em khác bao giờ....... điểm mười cho chất lượng !

tina90

Member
Ôi con gà này đẹp thế :love struck::love struck::love struck:
Trắng muốt
Quá đẹp quá đẹp:-bd:-bd:-bd
Chúc mừng anh hoàn nhưng mà hình như không đúng dự định em cún anh hoàn định nuôi :D lại còn trái ngược hoàn toàn

Không còn gì để nói, thằng này mà nuôi thêm năm nữa chắc cả 100kg chứ chả chơi. Hì hì, nhìn như con gấu trắng Bắc Cực

MinhVL

Member
Đẹp quá các bác ạ! hôm nay em nhìn tận mắt Gà ở buổi off, dễ 70kg quá (to, cao, đẹp trai) nhưng rất tình cảm và nhẹ nhàng, nếu cụt đuôi như Rott thì là gấu Bắc Cực chứ không phải cún nữa, ka ka ka... Hoành tráng lắm! hy vọng gặp Gà nhiều lần nữa ở các buổi off tiếp. Thiên hạ đồn bác Kỳ nhiều hàng độc, quả có khác!!!

Darkstar

Vietpet sponsor
hôm nay em đc vuốt em ý rồi, yêu lắm ý, hiền như bột, lại còn to nữa chứ:((

hic hic! cái đầu e í to như nồi cơm điện luôn :-S nhg mà hiền khô, chả gây sự với ai, ko bù cho Vịt nhà anh Lâm :-"

Manonero

Member
Gà nó là Gà công nghiệp mà em..còn Vịt nhà anh nó là ...Vịt Chọi đấy...

Anh Kỳ cầu gồ có mấy cái cờ giải nhất gà chọi cũng chả bằng anh - đấy - sờ sờ đấy ..ông ý có được con VỊT chọi nào đâu!

@ DavidHHH : Chú lại ngắm sai mục tiêu rồi ... hê hê...cái thằng có con VỊT nó không đáng sợ bằng 1 cơ số thằng đâu :))

tosa-inu

Member
Ơ con Great Pyreness là con em nuôi từ nhỏ mà, bác nào bắt trộm về nuôi nó to bằng ngần này rồi thì vui lòng trả lại em đi ạ, làm người ai làm thế, em xin chuộc ạ (ảnh em nó ngày nhỏ đây ạ)

Manonero

Member
Ơ con Great Pyreness là con em nuôi từ nhỏ mà, bác nào bắt trộm về nuôi nó to bằng ngần này rồi thì vui lòng trả lại em đi ạ, làm người ai làm thế, em xin chuộc ạ (ảnh em nó ngày nhỏ đây ạ)
Bạn này có tí nhầm nhọt sang trồng trọt... :D :D :D

Tớ cũng gửi ảnh Gà nhà tớ theo tớ từ hồi còn bú tí mẹ đây này :=))=))=)) :chicken::chicken::chicken::raised eyebrow:

hoan_nc

Member
thì tôi bắt trộm mà heeeeeee, cũng được 11 tháng rồi còn gì, nếu hồi nào tôi chán tôi lại mang trả ông ok. nhìn em nó có khác không?

hoan_nc

Member
ơ ơ, con này.......
:)) :)) đ/c Hoan_nc nhớ chăm sóc kĩ càng nhé. Hàng độc ko thể "sơ xảy", dễ mất :)) :)) :))
Nhất là thằng có con Vịt ý, để ý vào.
ông yên tâm, riêng về việc chăm sóc thì không ngại đâu hê tôi đảm nhận được, Vịt, GÀ đôi khi hay có sự ghen tuông nhưng mà, chủ thì không ông ạh. hee

hoan_nc

Member
Ôi con gà này đẹp thế :love struck::love struck::love struck:
Trắng muốt
Quá đẹp quá đẹp:-bd:-bd:-bd
Chúc mừng anh hoàn nhưng mà hình như không đúng dự định em cún anh hoàn định nuôi :D lại còn trái ngược hoàn toàn
Thank E nhé, uh dự định nuôi em khác nhưng chẳng biết đâu được gặp Em này kết luôn heeee, E nó cũng ngoan lắm, Gà này là gà công nghiệp chứ không phải gà ta heeee. E dạo này có vẻ ít off ẹp nhỉ.?

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.

Gà, Vịt hồi bé thân nhau thế cơ mà nhỉ?:D:-bd, chú Hoàng đến ngay nhà chú Hoàn bắt về đê:)):)):)), dạy giỗ thế nào cho 2đứa bây giờ lớn rồi LẠI DỞ THÓI GẦM GHÈ NHAU NHỈ?:D:))

Manonero

Member
Nhầm hàng rồi chị ơi...trong ảnh là Bóng - bạn gái con Vịt từ thuở Thanh Mai Trúc Mã đấy..giờ em nó định cư Tuyên Quang - bặt vô âm tín rồi! Chính vì thân nhau thế nên bây giờ con Vịt nó mới hay gầm ghè đấy!

Nhìn mới biết, ngày xửa ngày xưa, con Gà hay có thói quen ngủ sô pha..bây giờ bắt tội cái ghế sô pha nhà Hoàn, mỗi lần nó trèo lên là cái ghế lại kẽo kẹt...kẽo kẹt...

bumbaa_01

Member

Con Bóng bây giờ đây anh. Nó được mấy tháng tuổi rồi hả anh, sao mãi ko thấy nó thành thiếu nữ gì cả, nghịch như quỷ, mấy hôm trước trời lạnh như thế vẫn nhảy xuống ao bơi(cái này là em nghe người làm kể thế thôi)

cao to đẹp trai qua.minh mơ ước sẽ có 1 chú khuyển như của ban.
năm mới 2009 mình chúc toàn thể bạn và gia đình luôn manh khoẻ và găp nhiều may mắn.
thân