• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pro nào giúp cún nhà em dữ lên với nó hiền quá hic

gapro

Member
Tình hình là em mới bắt 1 em alaska đực đã 2 năm tuổi. Em ko biết chủ trước nuôi thế nào mà cún nhà em gặp ai cũng mừng ai cũng sờ được chẳng bao h thấy cắn sủa ai bao giờ x-( Hic ko biết pro nào có cách giúp cún nhà em tợn lên chút được không ít nhất cũng phải biết trông nhà chứ :(( Ai biết cách huấn luyện giúp em với nhé. Em xin chân thành cảm ơn

Tuli

mình thấy dòng này nó thế bạn ạ , ai cũng sờ đc , có thân thiện mà :))

chudat

...hù dọa tiến lùi cho nó tức giận, ép nó vào góc tường nhé, nhờ người là hoặc mấy người hình dáng giống bà đồng lát ...nhưng đừng làm nó đau..
hoặc có thể chớp lấy những cơ hội hay trong tình huống nào đó mà nó có ý tức giân, rồi thưởng cho nó để kích hoạt cũng được,

ohcuey

Member
Theo mình biết thì giống chó này nó thế bạn ạ, đây không phải loại chó trông nhà. Thậm chí trông nhà còn thua chó ta cơ.