• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull_Lời chào đầu tiên

Hình như cái nghĩa giao luư ở đây không phải là để tìm chồng thì phải? Bác kua đá định giao lưu thế nào thì mang qua HD đi, tiện thể cho mọi người ngắm em nó tí.
Dù ai đi ngược về xuôi
Nhớ ngày 04 tháng 03 thì về
Dù ai buôn bán trăm bề
Tháng 3 ngày 4 thì về HD
:)):)):)):)):))

KUA ĐÁ

Rất trân trọng và cảm ơn bạn Dzon và bạn Xiabao , thời điểm này đang mùa sinh sản , khi mang về Việt Nam tôi cũng đã rất mong ghép được một trận trước kì sinh để hòa cùng không khí phát triển của pit Việt, nhưng đôi lúc có những việc ta không thể quyết định được : Cối Xay vừa salo chiều qua .Bản thân tôi cũng rất tiếc ,hơi mất vệ sinh nhưng tôi cũng phải post ảnh lên để tránh hiểu lầm . Ba tháng trươc đây Cối Xay đã giao lưu bên đất bạn , clip hơi dài khoảng hơn 40 phút , dịp tới có điều kiện tôi sẽ up lên để các bạn thưởng lãm.
Thân Ái!:D

Ngư tham ăn ngư cực
Điểu tham thực chi vong

boy_armani8x

Active Member
giờ nhớ ra chỗ xích chó này quen quen, hình như là ở mảnh đất quê hương đại tướng M.C.T thì phải :-? nếu đúng thì phải công nhận ông anh đã nói là làm , mà đã làm thì vào việc thật đấy :)

my_lucky

Active Member
Salo từ tháng 3, giờ là hết tháng 5 rồi, không biết tình hình em Cái này giờ đã có tin vui chưa bạn ơi?????:D

my_lucky

Active Member
Đề nghị bác chủ của em nó cung cấp tý thông tin và hình ảnh đi nhỉ.Dạo này đang háo Pitbull quá:D:D

my_lucky

Active Member
em nó vẫn đang khỏe mạnh, tuy chưa ghép được trận nhưng hiện giờ sức lực vẫn đang điên cuồng....chắc sẽ sớm ra mắt thôi:D:D