• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull bản địa nè

Cách đây vài tháng, mình có việc qua Bình Thạnh, ghé nhà anh bạn. Gặp 2 chú chó bản địa tướng tá rất bặm trợn. Có vài tấm hình gửi lên anh em coi chơi

Chú này có tý máu Pitbull??

Dingo lớn Đông Dương?

LongNDG

Member
Uỵch, quả trán nhăn với hàm dưới nhô ra, không đỡ được. Con này chắc dữ phải biết anh Dob nhở. Trông bặm trợn quá.

Hôm đó tớ hổng dám vô nhà, chỉ loanh quanh ngoài sân & thềm. Ông bạn phải mang nước ra ngoài để tiếp :eek:h go on:

May mà có máy chụp siêu zoom chớ không thì còn lâu mới dám lại gần mà chộp hình thế này :eek:h go on:

LongNDG

Member
Hê hê, nhìn cái mặt nó thế kia cơ mà, chả có tí hiếu khách nào. Phải em thì em đứng luôn ngoài cổng cho lành, có bề gì còn đóng cửa lại mà chuồn được.

always_tasty

em nghĩ nó là chó ta thôi bác dob àh hjhj... ko có máu pitbull đâu. Chỉ được cái nhìn mặt mày bợm chơm với hàm răng "kinh điển" là làm em hơi sợ thoai hehehe

moceva

Member
đúng đó các bác, mấy em này nhìn nổi hết gai ốc, té....!! :) Có thua gì chó ngoại đâu nhỉ....:)

em thì thấy em này có duyên đấy chứ các bác , nếu em mà là bác doberman thì không đi người không như bác đâu, em phải kèm thêm gói quà (khúc xương) theo thì chắc chắn với bác là không phải uống nước ngoài sân đâu bác ạ !:-bd hêh thú thật nhìn bộ nhá của em này em chắc bác sĩ nha khoa chỉ có nước khóc thét!=))