• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phugia_rottweiler xin gia mắt HNRC.

hoandq

Member
Từ hôm thành lập HNRC, do bận công việc và lo chuồng trại để đón Sunny về mà đến tận bây giờ em mới có thể giới thiệu các thành viên trong gia đình phugia_rottweiler đến toàn thể ace HNRC mong các bác thông cảm :D.
_ Đầu tiên xin giới thiệu chị cả gia đình lavender.huong, thành viên đóng góp rất lớn để hình thành nên phugia_rottweiler như ngày nay.

_ Thứ hai Viola Begere Turi:
Sinh ngày 15.04.2008:

_ Thứ ba là Sunny Begera Turi:
Sinh ngày 13.01.2011:

_ Thứ tư là Lucy( hậu duệ Fighter& Bella).
Sinh ngày 18.06.2011:

_ Cuối cùng là cô nàng One from VNROTTWEILER( hậu duệ Tas flash rouse& Natsuki from Royal Breed).
Sinh ngày 29.02.2012:

Mong toàn thể ace yêu dòng giống chó Rottweiler vào chia sẻ ý kiến và đóng góp kinh nghiệm cho phugia_rottweiler ngày một phát triển và vững mạnh.
Cám ơn toàn thể ace.
Thân!

anhyenco

Member
chúc cho gia đình phugia_rott ngày càng phát triển nha, nhìn thấy gia đình phugia toàn hàng chất lượng ko , thấy mà phát thèm....

hoandq

Member
chúc cho gia đình phugia_rott ngày càng phát triển nha, nhìn thấy gia đình phugia toàn hàng chất lượng ko , thấy mà phát thèm....
Cảm ơn bác đã cổ vũ cho gia đình em, mới nuôi Rott lần đầu tiên em thấy cũng tạm ưng ý với mấy con giống nhà mình.
Mong rằng khi HNRC phát triển vững mạnh thì phugia_rottweiler sẽ không dừng lại ở đây mà sẽ có thêm những con giống chất lượng hơn nữa.
Thân!

tuansilk

Vietpet sponsor
Chúc Phú gia kennel ngày càng phát triển vững mạnh. Chúc anh chị chủ dồi dào sức khỏe để lãnh đạo kennel vũng bước tiến lên.................

hoandq

Member
Chúc Phú gia kennel ngày càng phát triển vững mạnh. Chúc anh chị chủ dồi dào sức khỏe để lãnh đạo kennel vũng bước tiến lên.................
Em thay mặt phugia_rottweiler cảm ơn C/Nhiệm HNRC, chúng em sẽ tiếp thu và thực hiện đúng đường lối mà CLB đã đề ra.
Chúc HNRC ngày một vững mạnh.
Thân!

chuquoctuan79

Chúc mừng cô chú đã sở hữu những con giống chất lượng. Chúc Rott Phú Gia ngày càng phát triển.

Hình như ông anh có 2 con rot cái 1 con tên one hôm gặp em đưa con pit đi chơi thì phải??? À mà ông anh mới bắt con đực 50 củ phải không nhỉ????

hoandq

Member
Hình như ông anh có 2 con rot cái 1 con tên one hôm gặp em đưa con pit đi chơi thì phải??? À mà ông anh mới bắt con đực 50 củ phải không nhỉ????
Đúng rồi, hôm nào có thời gian ae giao lưu học hỏi kinh nghiệm nhé.
Thanks bạn.

Cập nhật ảnh mới của con One đi, bây h nó đã khác nhiều lắm rồi, to cao và xinh gái hơn rất nhiều, nếu có ý định bán thì nhớ đề nghị của tôi nhé...... he..he.... Chúc cho gia đình Phugia _ rottweiler ngày thêm phát triển

mr.vinh

Member
Chúc Phú Gia Rottweiler ngày càng phát triển và vững mạnh
P/s: lúc naò chăm Sunny mệt quá gửii xuống Văn Chương kennel em chăm hô cho nhé ;))

hungnđ

Member
phú gia có dự định mới sao mà chú giáp đề nghị one, chu giáp dạo này quân số tăng lên đáng kể

hoandq

Member
Nhân tiện ngày 25/11/12, em mượn mấy tấm hình ae HNRC chụp One khi đánh giá con giống luôn lên khoe các bác.