• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phối chó rott mà không dính lẹo có được ko

vuacarong_1990

chào aem tham gia diển đàn biết anh có ae nhiều kinh nghiệm về nuôi củng như cách phối chó rott ,ae cho em hỏi điều này ,chó em lên giống và tới ngày thứ 9 khi máu chuyển sang hồng nhạt ,hoa của nó củng mêm lại ,em có xách chó qua nhà thàng bạn em có chó đực để phối ,,em có nhờ 1 anh chuyên phối và bán chó trên diển đàn này đến để nhờ đở chó nhảy dùm em ,lần đầu tiên phối chó đực nó bị mệt vì em mang qua ko cột 2 con chó lại để nó quần nhau mà anh đở phối chưa qua nhà ,tới lúc qua phối thi chó đưc có vè mệt ,anh đở phối phải lấy tay hảy đít cho nó nhảy xong nhưng ko dính lẹo mà cây hàng của con chó nó tuột ra rất dài màu hồng ,em hỏi anh đở phối sao ko dính lẹo anh nói em yên tam nó đả bắn tinh vào rồi , rồi ảnh nói do bi chó đưc nở sớm quá rồi hoa con cái nó ko bám vào dương vật con đực......tới ngày thứ 10 em củng cho nó nhảy nhưng ko dình leo luôn ,anh phối củng nói nó đả bắn tinh vào rồi bảo em yên tam ,nói đâu phải chó phối củng dính lẹo,ở đây em xin hỏi anh chó phối mà ko dính lẹo có thụ tinh dược ko anh ,sao em thấy mấy cai lip và em tìm hỉu thì phối chó phải dính lẹo mới được chứ.chó em sau khi phối về nó ăn ít và ngủ rất nhìu anh cho bít như vậy có sao ko.em rất mong được sự giúp đở của ae

kieukhanh

Member
Cái này hên xui :p Mình cũng gặp tình huống như bạn...đợi chờ là hạnh phúc >:D<

Hung.tinhyeu

Active Member
Cái này hên xui :p Mình cũng gặp tình huống như bạn...đợi chờ là hạnh phúc >:D<
Không phải là hên xui. Mà cầm đồng xu loại 5000vnđ lên, một mặt có hình bông lúa, một mặt có hình ngôi chùa rồi tung lên như kiểu trọng tài tung xu trước giờ thii đấu đó.