• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phải chăng là giống chó dạng sói!?

N.K.A

Member
Nghĩ lễ 30/4 vừa rồi em đi Thanh Hoá chơi, tình cờ chộp được em này ở Tĩnh Gia:

tiếp

tiếp

tiếp nữa

Không biết nó phải giống chó dạng sói không các bác? Các bác chấm điểm em nó đi Dog Eye

Hoang van Nhuan

Có thấy gi đầu bạn ơi !! bạn gửi lại đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

N.K.A

Member
Đã đổi lại host, do ảnh kia up ảnh gốc quá nặng load không kịp ^^! Nhờ Mod update hộ em hình lên page #1 giúp.

yoko1910

Member
Hình như đây là sói ta bạn ạ :|
Mình thấy em nó giống chó ta lắm ko có gì tí gì là sói đâu

N.K.A

Member
Một con chó dạng sói ở TT Nhiệt đới Việt Nga:

cùng chuyên gia Alex

hoang an

Member
Cho mình hỏi chú chó nhà mình có phải chó dạng sói không?
Chú chó nhà mình là chó đực, khoảng 17 tuổi. Nguyên quán Hải Hậu - Nam Định, trú quán quận Cầu Giấy Hà Nội
Ban ngày thì em nó ngủ mê mệt!

Còn ban đêm thì không mấy khi thấy ngủ!

Ảnh chụp bằng điện thoại mong các bác thông cảm

hoang an

Member
Gửi mọi người thêm mấy ảnh chó nhà mình nữa:

Nói thêm về dòng chó này thưa các bác là nó trông nhà thì khỏi phải bàn, khá tinh ranh nhiều cái mình không dạy nó cũng biết mỗi tội là nó cũng khá to mỗi lần nó thay lông mà không chải cho nó thì nhà đầy lông chó nên nhà mình toàn để nó ngoài sân, lúc nào trời mưa hoặc nhà có chuột vào nhà mới thả nó vào!
Con này nhà mình được cho cuối năm 93 lúc đó mình đang đi lính nên không dậy dỗ được nó nên con này thuộc loại khó bảo!