• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phút ngẫu hứng!

khuyen_mo

Active Member
Chào các bác!Em "Teen teen" về VN đến giờ đã được 20 ngày rồi!sức khỏe tiến triển tốt,thể trọng tăng lên được 3,5kg,và đã được thẩm mĩ về sắc đẹp...!:D Hội Doberman Hà Nội lại có thêm 1 em nữa vào danh sách,mong các bác trong hội đón nhận em nó ạ!Thanks các bác :love struck::love struck:!

Hình ảnh khi em nó mới về VN!:worried::worried:

Sau 20 ngày chăm sóc,và chỉnh sửa sắc đẹp!:party::party:

Lắc lư cái đầu nào!:D

mike1803

Member
Ái chà chà, em cái này đc thẩm mỹ đẹp quá, thế là Hoàng lại có đc 1 đôi doberman tai dựng rồi . Chúc mừng, chúc mừng nhé :-bd. Cố chăm sóc và giữ gìn đôi tai cho em nâu nhé, vì sau khi phẫu thuật mà ko giữ gìn cẩn thận dẫn tới nhiễm trùng tai thì khả năng cụp lại là khá cao đấy .

khuyen_mo

Active Member
:love struck:
Ái chà chà, em cái này đc thẩm mỹ đẹp quá, thế là Hoàng lại có đc 1 đôi doberman tai dựng rồi . Chúc mừng, chúc mừng nhé :-bd. Cố chăm sóc và giữ gìn đôi tai cho em nâu nhé, vì sau khi phẫu thuật mà ko giữ gìn cẩn thận dẫn tới nhiễm trùng tai thì khả năng cụp lại là khá cao đấy .
Cám ơn Mike1803 nhé!Sau 12 ngày phẫu thuật thẩm mĩ,mình vất vả chăm sóc cho đôi tai em nó đã lành hẳn rồi,bây giờ mình cần dưỡng cho em nó 1 chút nữa cho tai thẳng căng để đẹp hơn nữa!hi:D
Điều quan trọng nhất,là mình đưa em Doberman chocolate này làm chứng với anh em là đã có thể làm được cái khó khăn này tại Việt Nam,điều mà anh em yêu thích Dob mong đợi nay không còn khó nữa rồi!Vậy là anh em ta cùng nhau phát triển dòng Doberman này 1 cách toàn diện nhé!Thân!:love struck:

tuanphuthai

Active Member
Nhìn em dob của Hoàng cắt tai đẹp quá, vừa cắt đã dựng rồi. Trước nghe nói cắt rồi khó dựng lắm rồi VN mình không ai cắt dựng thành công cả...nghe hơi nản. Giờ thì quá yên tâm rồi:-bd:-bd:-bd

tuanphuthai

Active Member
Cuối tuần này anh sẽ chụp thêm ít ảnh con dob nhà anh mới cắt không cần dưỡng đã dựng để góp vui cùng chú Hoàng nhé

Con Lợn Lòi

Active Member
Chúc mừng nhé, điệu này phải đi tắm bia cho em nó đi thôi !!!
Cứ làm ae khát như vậy làm sao chịu nổi :D:D

bạn ơi mình cũng mới đón 1 bé dor mà chưa biết cắt tai ở đâu. bạn chỉ cho mình chỗ với nếu có thể cho mình xin địa chỉ và số điện thoại của BS cắt tai được không ạ.

Scoobydoo

Member
Hôm nay quay lại tình cờ nhìn thấy topic này, nhớ em nó quá, mình từng ôm em nó lên cả hồ cụ Rùa chơi,

Chắc giờ này là một tiểu thư xinh đẹp với đôi tai dựng, choàng tấm áo khoác màu socola kiêu sa

hoangthuy

Member
dob đẹp này bây giờ không phải là của Hoàng rồi bác ạ. giờ của người khác từ rất lâu rồi