• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Penny yêu dấu!

Jessy

mình cũng là 1 fan cua Golden.. mình xin đưa vài tấm hình cua Penny nhà mình cho mọi người xem nhé!:D

puppycute

wow. Cún của bạn dễ thương giống con của mình quá. Đực hay cái vậy bạn? Nếu ử HCM thì bữa nào gặp giao lưu chơi nhá. Pé tên Snowy là đực. Hình của e nó này. Bạn xem thêm bên topic của mình nhá.

puppycute

Cún dễ thương quá. Đực hay cái vậy bạn? Mấy tháng và mấy kí rồi bạn ơi? Có gì liên lạc với mình giao lưu nha. 0938313737 Mình cũng có 1 bé gold 2 tháng đực kem. Nếu Penny là cái thì tốt quá.

Jessy

Penny là cái bạn ah`, bé nó được 7tháng rồi... bạn post hình cun' của bạn lên nhé có gì mình sẽ giao lưu hen!

Jessy

còn đây là hình Penny bây giờ nà... em nó là con gái mà quậy phá, năng động hết biết..

puppycute

Trông khác với hình hồi nhỏ quá bạn nhỉ. Penny mấy kg rồi bạn. Trông có vẻ hơi ốm phải ko bạn? Bạn mình có nuôi 1 đực cũng tầm tuổi penny, gần 9 tháng rồi. Có gì thì cho 2 đứa nó làm quen ha.:D. Bên link của mình cũng có post hình đó bạn. Con màu kem đó, cũng quậy kinh lắm

Jessy

mình cũng hem biết là em nó có ốm hem nữa... được 32kg rồi.. hay chắc là con gái nên ốm đó.... hihi

singaboy

Member
hi Jessy va Penny đáng iu,
Mình cũng có 1 chú Golden tên ToTo bây giờ được 15 tháng rồi, rất muốn làm quen với Penny. Không biết Penny va Jessy ở đâu trong SG vậy ta? Mình ở Q10 3-2 và Thành Thái. còn bạn ?

Jessy

mình ở quận 2, khu Thảo Điền đó. Nếu được thì sẽ làm quen.