• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pack boom xin chào mọi người ^^

Status
Không mở trả lời sau này.

titto_maket

e mới đón em nó về được 2 hôm ^^, đã thích từ lâu h mới được sở hữu 1 em ^^:D:D:D:D

Chỉ thành viên chính thức mới có quyền tạo topic, bài viết của bạn sẽ bị khóa sau 12h....!

Khánh Nhữ

Active Member
Tuy ko như mình nghĩ nhưng cũng phải chúc mừng Phan đã sở hữu được đam mê, Phan cho nó ăn như chế độ mình bảo nhé. Thêm nữa là Phan hãy cố gắng tham gia và làm thành viên của CLB để phát triển thú chơi 1 cách tốt nhất, thân ái...!

xấu người đẹp với ta.không quan trọng miễn sao sở hữu được niềm đam mê là ok.vui vẻ thì chơi....xấu thì đừng có chơi:)) k phân biệt giàu hay nghèo3:-O

titto_maket

Tuy ko như mình nghĩ nhưng cũng phải chúc mừng Phan đã sở hữu được đam mê, Phan cho nó ăn như chế độ mình bảo nhé. Thêm nữa là Phan hãy cố gắng tham gia và làm thành viên của CLB để phát triển thú chơi 1 cách tốt nhất, thân ái...!
Em là e của Phan ah :)),thanks A đã tư vấn ah ^^^, chung e sẽ cố Gắng theo đuôỉ sở Thích này ah ^^

Khánh Nhữ

Active Member
xấu người đẹp với ta.không quan trọng miễn sao sở hữu được niềm đam mê là ok.vui vẻ thì chơi....xấu thì đừng có chơi:)) k phân biệt giàu hay nghèo3:-O
Bạn đi lạc đề quá...................................!

Khánh Nhữ

Active Member
Em là e của Phan ah :)),thanks A đã tư vấn ah ^^^, chung e sẽ cố Gắng theo đuôỉ sở Thích này ah ^^

Hi vọng bạn sẽ sớm làm thành viên của CLB và chúng ta sẽ có cơ hội giao lưu trực tiếp, chào thân ái và quyết thắng...!

Cháu nó tên chính xác là Park Boom là hậu duệ của ZenKa+ Piggy có giấy ABKC,Cháu nó dc tầm khoảng 32 kg,mới về nhà iem nên vẫn còn nhớ chủ cũ,may được a Khánh tư vấn e đã điều chỉnh để cháu nó có được 1 mái nhà yêu thương,ấm áp,hy vọng được ACE giao lưu chỉ bảo thêm.Trân trọng!!!

chekute

Member
buổi off tới mang cún đi giao lưu với ACE CLB nhé bạn , thân chào >:D<

Status
Không mở trả lời sau này.