• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline Saigon Cocker Club

rhinky

Member
Lần trước do quá ít người tham gia nên phải off ké với Saigon toydog club. Nên lần này thay mặt cocker club mình xin kêu gọi off 1 lần nữa, lần này cocker là chính, ai thích thì tham gia cũng được dù không có cocker.
Mình đã thông qua 1 số thành viên và chọn ra được 2 địa điểm thích hợp:
Thứ nhất cũng là Aro:390/7 đường 3/2
Thứ 2 là Khoảnh khắc:201B nam kì khởi nghĩa.

chúng ta sẽ theo số đông nha, thời gian thì buổi sách lúc 9h
các thành viên vào đăng kí như mọi lần nha.

alex nhan

Member
đăng ký dùm cho chủ topic luôn :
1/ rhinky
2/ alex nhan

theo Nhân thấy thì nhóm của mình off ở Aro đi vì dù gì thì nhóm mình cũng đả từng off ở đó 1 lần rồi nên mọi người sẻ thuận tiện hơn .

rhinky

Member
chúc mừng em đi Danny,em tốn tiền gửi tin nhắn cho tất cả thành viên rùi đó,cũng có người qua nói miệng tận nhà lun, và "đông" được như vầy.Chắc như mọi lần: em,Danny,Nhân,C.Lan Anh,C.Khuê,rùi coi kéo thêm ai được thì kéo,kệ người ta không off thì mình cứ off.Lúc vào thì ai cũng đòi off mà tới lúc off thì đông dữ quá,làm off ké mấy lần.Toàn chém gió.

rhinky

Member
vắng thì off theo vắng, "mình với mình" thôi Danny ơi. không có số lượng thì mình làm chất lượng. Mà 5 người rồi chứ không phải 3 đâu

nhox_iu_cocker

Anh ơi
dòng cocker khó nuô lắm phải hok anh.Nhà em co nuoi 1 con mà nó cứ bệnh hoài àh
nó ăn khẻo
Anh có thể chỉ cho em cách nuôi đc hum

rhinky

Member
offline của cocker club hoành tránh quá.tới 5 người lận.vỗ tay tán thưởng đi.ngày mai 9h sáng ở Aro (địa chỉ và bản đồ đã giới thiệu ở topic off trước).Lúc mới vào ai kêu kêu ca đòi off giờ off thì "đông" quá.

rhinky

Member
nản ơi là nản.mem cocker đi đâu hết rồi.nhớ mới 1 năm trước còn nhộn nhịp,giờ tan tác đâu hết rồi