• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline chủ nhật ngày 15 tháng 03 năm 2009

Status
Không mở trả lời sau này.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Chủ nhật vừa rồi do thời tiết xấu rất dễ ảnh hưởng đến sức khoẻ của cún ,nên anh chị em ta đã hoãn và BCN đã hẹn lại nhà tài trợ vào chủ nhật tới chúng ta sẽ có buổi gặp gỡ và có quà từ nhà tài trợ ME-O,thời gian vẫn là 10h00 sáng tại sân vận động Quảng An(đường Đặng Thai Mai)rất mong anh chị em có mặt đông đủ chủ nhật tới :wave::wave::wave:.Chúc anh chị em khoẻ:D

Hay quá ạ:D vừa off CN 8/3 vừa rồi mà lại được đi tiếp CN tuần tới nữa :D háo hức quá..

trungcs

Member
Thế này thì hôm thứ 7 tới bác Kỳ phải lập dàn " cầu nắng và gió " đi thôi bác Kỳ ơi!!!

chiennk

Member
Chưa phải là hội viên của Vietpet HN thi có được mang chó đến và nhận quà của nhà tài trợ không hả anh KyCauGo???

Lynk_TG

Member
Hôm nay trời đã bắt đầu hửng nắng. Có thể sẽ ko còn lạnh nữa, và CN tuần này mà off thì chắc là thời tiết quá lý tưởng luôn. Hẹn gặp mọi người ở đó.
Thân,

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Chưa phải là hội viên của Vietpet HN thi có được mang chó đến và nhận quà của nhà tài trợ không hả anh KyCauGo???
Xin thưa ! Nếu anh chị em nào chưa có thẻ xin đề nghị gặp cô rose làm thẻ ,như vậy thì khi có nhà tài trợ cho CLB chúng ta những thành viên có thẻ mới có quà ,và còn lại những người không có thẻ sẽ không có quyền lợi nhiều như thành viên có thẻ,vả lại những người chưa có thẻ cũng không thể đến chơi quá lần thứ 2 tại sân chơi này .Rất mong mọi người ủng hộ để sân chơi có kỷ luật và có tổ chức hơn:wave:

Mốc yêu

Member
hi hi hôm nay trời nắng đẹp quá các bác ơi, mong sao trời không mưa ngày mai nữa, em mới cho cả hai đứa nhà em đi được :D

kubikubi

Member
ai cho em hỏi là ngày mai chúng ta vẫn off bình thường chứ ạh, em ko nhìn thấy thông báo jì cả, vào đây xì pam cái xem ntn.

sao mãi đến giờ mà chưa có ảnh buổi offline sáng nay nhỉ , em chờ mãi off thì vui nhưng về nhà thì buồn vì con cún nó đẻ chết mất 1 con , còn lại 1 con ,tiếc nó quá

Các bạn thông cảm, mấy bác phó nhòm hôm nay đang ngất ngây con gà tây, giờ này mà còn chưa về nhà thì làm sao có ảnh được. Các bạn chịu khó đợi thêm vài ngày nữa, thế nào cũng có ảnh.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Chúc các bạn ở Quảng Ninh đã có buổi OFFLINE khá hoành tráng. Nhưng nhờ Mod tách hình ảnh ở trên ra vì hnay ở Hà Nội cũng có OFFLINE, và mọi thành viên trong đó có cả tớ trong ban chủ nhiệm cũng mong ảnh lắm mà chưa thấy:D:-bd. Hôm nay thời tiết quá tuyệt vời, các cún được chạy nhảy tung tăng, phơi nắng yêu lắm....thế mà tớ lại phải về sớm, hơi tiếc, hơi chán:(:)((.....

* Không biết cô Rose hnay có chụp ảnh kg nhỉ? lại cả chú David tốt bụng nữa, lâu quá kg gặp các em rồi nhớ phết:love struck::-bd:-bd:-bd

Status
Không mở trả lời sau này.