• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline bồ câu đặc biệt lần 5 -Cần Giờ -12/09/2009

trantantai

Active Member
sao em không thấy mấy chiến binh của HCM đánh vòng trên bầu trời Cần Giờ vậy anh trantantai ??? :( bữa đó đi trễ nên không được xem thả,
@hoangduong: chia buồn với anh hoangduong vì không được thưởng thức món cua ghẹ Cần giờ & tận mắt xem những chú bồ câu tuyệt vời của anh trinhviet, :)
Xin lỗi không chụp được hình chim bay , vì thả từng em nên nó bay khó chụp lắm, mà lúc thả thì anh mắc đi dọn đồ ăn nên không để ý, mấy ảnh thả hết luôn^:)^:))

cái này là không chịu chụp hình có 2 con hạ cánh tại chổ 1 là căn cứ vuanh 1 con hạ tại nơi thả còn 1 con nữa căn cứ trantantai sao 1 hồi đảo hạ cánh tai xe hii

trantantai

Active Member
Chim mình về hết mà không có hạ cánh đâu, tại ai cũng mê xem nên không chụp hơn nữa máy cũng hết pin chụp được mấy tấm đó thôi

thipham

Member
taitainunu nói như vậy mà cũng ko nghĩ ra hả trantantai hiiiiiii, hay là quên mất rồi, có muốn nhớ lại thì hỏi vũ anh á

trantantai

Active Member
Cái này là bay lảo đảo thôi nhưng rồi cũng về nhà, Vì chưa quen thổ nhưỡng ở đó, thực ra là ham vui chứ không có thích cái vụ uống rượu mà, vả lại mồi này chỉ hợp với bia nên lần sau có đi thì mua bia theo chứ không uống rượu đâu

2 chiến hữu này gần nhà nhau cũng là chi giao bạn học nhau cùng sở thích nuôi chim với nhau chưa phân thắng bại trên bàn nhậu cũng đang cưa nhau từng ly , hết mồi mà vẫn còn rượu nên cũng đang tranh thắng bại đó các bạn à muốn biết phần kết ra sao xin mời các bạn chờ phần tiếp theo nha