• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nuôi giống chó gì

Kenpleple

Em xin lỗi ko bik em có post đúng nơi hay ko,chẳng là em mún nuôi một chú chó cỡ vừa tới nhỏ,tại em sống trong chung cư nên ko nui cho bự dc,em đang để ý em chow chow nhưng nghe nói nó có tới hai dòng là mini và sờ tan rad gì đó,các bạn nghĩ chung cư nui chơ chơ dc ko hay cần phải nuôi con khác:x
em th2i em chỉ cần một con chó hiền hiền,ít sủa(kế nhà em cũng nui chó nhưng nó sủa mãi chán vl),mập mạp một tí để em nựng cho dễ thui.:))
Cám ơn các bác nào giúp đỡ em nhá:x:x:x:x:x:x:x:x:x:-*:-*:-*:-*:-*:-*

toquochao

chú cũng nuôi chow chow ở nhà chú hay kêu nó là phì chảy ( THẰNG MẬP ) tính tình nó hiền lành chậm rải tầm 25kg đó nhưng không gian hoạt động của nó ở chung cư ai thấy cũng sẽ thích lắm không cắn phá bừa bải đâu không hiếu động và sủa bừa không chạy lung tung nên ở chung cư dẩn nó đi dạo thể dục là tuyệt lắm không cần phải đi xa giống này hơi lười hảy liên lạc với chú và đến xem con chow nhà chú chú nhã fone 0933408345