• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Niềm vui nho nhỏ từ R đến S ..............!

tran huy hoang

Active Member
Sau một thời gian , hôm này Mình xin chia sẻ một chút niềm vui với toàn thể ACE Vietpet,vì mế mấy con Rottweiler rồi tìm hiểu về máy ảnh Nikon và kỹ thuật chụp hình sao cho nhìn được ,Mình đã bị "GHIỀN" cái vẻ đẹp qua những lá khẩu của ống kình hồi nào không hay .Và đến hôm nay Mình đã có được một phòng STUDIO bé tí cho riêng Mình, xin gởi tới ACE một vài hình chụp về một niềm đam mê mới đó là từ R ( Rottweiler ) đến S ( Studio ).....:beer

tran huy hoang

Active Member

Mời ACE cùng uống ly bia chúc mừng và cùng tham giac cuộc thi ảnh kỷ niệm "Bia Sài Gon 1 tỷ lít / 1 năm"

tran huy hoang

Active Member
Xin chúc mừng anh.....chúc studio của anh làm ăn phát đạT
Cảm ơn Bác , mời Bác xem mấy tấm Em vừa chụp xong tài phòng tối của Studio nhé !
Xoài !!!

Hoa dại và giọt xương .

Mẫu Nam.

tun_aca

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh khai trương làm ăn phát đạt. Sẵn tiện cho em ....tâm sự tí. Anh ơi, em có đi hỏi vài studio chụp cho mấy em ...cún nhà em nhưng người ta toàn lắc đầu. Nay thấy anh là thành viên VP (tất nhiên là yêu chó rồi đúng không anh) và lại có studio nên em "mạnh dạn" hỏi anh là em muốn làm 1 album cho mấy em cún nhà em(chụp ngoại cảnh + nghệ thuật phòng tối ) không biết anh có nhận không? Nếu anh nhận thì anh em mình sẽ bàn thêm chi tiết.

Em không cần...ngày đẹp,bất cứ ngày nào anh rảnh,bất cứ khi nào anh thích...sáng tác, chủ yếu là anh nhận lời chụp cho cún nhà em thôi.hihihihi

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng khai trương STUDIO NHÍM, chúc cho cô chú thuận buồm xuôi gió và đưa studio lên tầm cao mới. Nếu đã nghiền mấy lá khẩu của LEN thì ráng nghiền cho tới cùng nha.

cuongtb

Member
Bác gì ơi ! thế cưới lượt đi,lượt về có được giảm giá không bác ?
Chúc tiêm của bác ngày càng phát đạt . :-bd:)):)):)):beer:beer:beer