• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ mod mấy hôm-Tìm chó lạc ở ngõ chợ Khâm Thiên HN

cherry lee

Member
Chiều nay khoảng 7.00 lúc về vội quá kéo cổng mà cuên không cài.em Chun nhà mình tự đẩy cổng chạy r ngoài mất.Cả nhà thấy cạch cổng chạy theo đi tìm nhưng mất hút.Hỏi mọi người xung quanh cũng đều bào không biết.Đã tính đến trường hợp em nó nhớ công viên nên phóng xe chạy cả ra công viên tìm mà không thấy.Anh chị em trong box nếu thấy thì cho em xin chuộc lại ạ :(.
This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.

This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.