• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ các bác lên tiếng dùm

kennyfam

Member

E vừa nhập 2 nhóc đực về cảm thấy chưa đủ kinh nghiệm nên nhờ các Bác nói dùm 1 tiếng.Thank all

boy_armani8x

Active Member
Ảnh mờ quá anh Thành ơi, nhìn đầu thủ mặt mũi em xoắy thái ảnh đầu trông ổn quá.
Anh chụp lại ảnh rõ và thêm ảnh đi thì mọi người mới lên tiếng được chứ.

kennyfam

Member
Hì hì mình cũng muốn chụp kĩ hơn nhưng máy ảnh đang hư,chụp bằng điện thoại thì chỉ được như vậy.Cún con của Nam nhìn càng lớn càng đẹp nhỉ.Lúc đẻ ra em nó bé nhất đàn đấy.Lúc nào mang em nó lên đây chơi nhé.Hoặc bữa nào off thì phone cho mình nhé.

GA_DONG_TAO

Active Member
Bác chụp thế thì anh em đánh giá sao đc? Bác chụp riêng từng con, chụp xúay, đầu thủ, dáng....

Mr Lab

Member
Bạn cho thêm ảnh đứng đi, ngồi và nằm thế này chỉ có thể nói là đầu thủ ngon lắm đấy. Chúc mừng

GA_NOI

Đẹp quá ,bạn mua với giá bao nhiêu vậy ? Mình cũng đang muốn mua .

kennyfam

Member
Trước nhà mình được tặng bạn ạ,Bạn thích chó đực hay cái nhà mình có 2 em đực đang chờ về chủ mới đấy.Cảm ơn những lời góp ý của Anh em nhé