• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhờ anh em bình luận hộ mình với

Manonero

Member
Thằng này khá ngổ ngáo đấy bà con ơi! Mỡ tui được mục sở thị rồi. Trong ảnh có vẻ gày, nhưng thực tế ngoài đời cu cậu khá bụ, ngực nở hàm vuông, cơ bắp có tí ti rồi - hứa hẹn Lí Đức đấy!

Chụp trong ảnh cứ tưởng mầu nòng súng - hoá ra là có tí vện. Tích cách khá bướng, quậy hơn quỷ 1 tí ti thôi.

Bác 2chandep nhớ cho em nó ăn tăng lượng đạm, từ chối mấy cái món nội tạng lợn và mỡ màng nhé. Cơ bắp cu này hứa hẹn đấy..

2chandep

Member
hì hì

trước tiên cám ơn ông chủ shop Lâm mỡ đã 0 ngại xa xôi giao hàng tại nhà cho mình:)cứ fát huy thế này chắc hết cả bụng bia đấy.Còn dặn dò thì mình nhớ rồi.Chăc chắn fải chuẩn bị gà với bò cho em nó ăn thôi:sick::)

2chandep

Member
em bully nhà mình

:) xin post thêm ít hình nửa của em AM bully nhà mình anh em xem chơi:D. được cais mình củng mát taynuôi các em:):)

2chandep

Member
American bully nhà mình nè

hình ảnh của bé Junior sau 1 tuần về việt nam và được chăm sóc kỹ càng :D.Bé ăn uống bằng em Rôt 12 tháng tuổi:)):))

tosa-inu

Member
Uầy, chó nhà bạn đẹp quá, nhìn cái tướng tá du côn thích thật, cố gắng chăm sóc em nó tốt nhé và tích cực cho nó vận động nữa, chúc mừng bạn có 1 chú cún đẹp, nhìn cái dáng đứng có vẻ '' Đốc sâu" phết nhỉ :D

Manonero

Member
Hờ hờ...trông kinh quá. Thằng này về sau nó phi ai thì nhớ nhà đấy bác.

Kỉ luật..kỉ luật sắt ngay thôi

ilovelove

Member
bạn ơi lâu lâu ko thấy cho hình em nó lên cho ae xem cho đỡ nghiền quá rồi 2chân đẹp ơi....................