• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhớ thương em lắm Mèo Nâu!

Em có một em mèo Anh lông màu nâu nên em đã có nick name con mèo nâu đó,buồn là em ý đã mất rồi:(:):)((nên ko thể cho em ý đi off hu hu hu ...............................................Sao em lại bỏ chị hả hu hu hu.......................mà cũng hối tiếc vì ko chụp ảnh em ý nên ko thể post cho các bác xem hu hu hu....................................................:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

duyanhpt

Member
chia buồn cùng bạn, hôm qua em chihuahua nhà mình mới sảy thai cảm giác thật buồn và thương cho em nó

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Trời em Nâu nhà em bỏ đi hay là qua đời vậy? Bất ngờ quá, trước hêt xin chia buồn với em và cả bạn duyanhpt nữa... Em hãy cố gắng nhé bé Con mèo nâu!

Bé nhà em là qua đời:( rồi chị Neko à,em vẫn nhớ em ý lắm và em đã tự nhủ là sẽ ko bao giờ quên em mèo nâu và em Mít:cowboy:,không quên:wall:không quên:wall:.

Các bác à ngày đêm ko quên em nâu nên em bị mất ngủ một chút,em nâu của chị hu hu hu................

Em nâu chị đang khóc vì nhớ em đây chị ngồi trên ghế khóc một lúc rồi nhớ ra vietpet thế là chị vào máy để giải toả nỗi đau này đây.Em bây giờ ở đâu hả em..............

Nhớ em quá,mèo nâu ơi!!

Hôm nay ngồi nhìn lại ảnh mèo Nâu,hai hàng nước mắt lại tuôn ra.Sao nhớ những ngay tháng chơi đùa cùng em nâu thế ,những lần ném bóng bằng giấy cho em tha về và thưởng những hạt Whiskas cho em Nâu.Mà vậy bây giờ em lại ra đi ,nhưng chị không trách em đâu!.Một phần là lỗi của chị mà