• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký siêu quậy của Sushi

Từ ngày Maggie vô nam sống, mẹ nó nhớ nhớ thương thương, con bé bây giờ sắp vỡ chum đến nơi rồi. Tính khảnh ăn, ít nghịch ngợm, nhưng mà quấn chủ nhất nhà...Đi làm về chẳng thấy Maggie nữa, chẳng ai chơi đùa khi buồn. Mẹ Maggie quyết định đón Sushi về nhà nuôi, Sushi nghịch ngợm, mắt ươn ướt, màu lông cũng đăc biệt nữa. Trên đường về nhà Sushi đã tè ra xe chú taxi...:not talking: Cơ mà mẹ Sushi cũng ko nói gì :)) Tên bé là Sushi đơn giản vì mẹ nuôi nó thích Sushi:blusshing:. Từ nay, Vietpet và mọi người sẽ là bạn bè, gia đình thân thiết của Sushi>:D<. Topic này sẽ cập nhật từng ngày, hình ảnh của Sushi cho đến khi có gia đình và có con. Mong các cô, các chú yêu quý Sushi như con đẻ của mình >:D<. Sushi tình cảm lắm, mỗi tội sushi vẫn đang nhớ mẹ, về nhà mới cứ meo meo suốt...

Mẹ chụp gì con đấy :nerd:

Mẹ ơi mở tivi kiểu gì thế, nhiều nút quá

Thôi đừng chụp nữa mà, ngượng quá

Nhớ mẹ quá :(

Nghịch như quỷ sứ, không tài nào mà chụp được

Á à, chụp à, vô đấy nhé :cool:

Mắt lúc nào cũng ươn ướt, ghét ghê

marky

Member
em này giống như đánh mắt smokey vậy á, ăn chơi điệu đà quá !!

Sheryl

Active Member
Màu lông sushi đẹp quá. Nhất là mắt ý. Em đánh mắt thời trang, sau này làm điên đảo sàn cat...walk :D.

sis_luli

Member
Ôi cái mắt cái miệng kia
sao con bé nó xinh thế
:((
xinh lắm lắm lắmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

thuan81

Active Member
Em mèo xinh quá bạn ơi!màu lông đẹp quá!rất đặc biệt chúc mừng bạn nha!:love struck:

milkygirl6390

Active Member
Ôi xinh quá thể... mắt bé nhìn hay quá...:))... màu lông này mình chưa thấy bao giờ luôn...:X

meonho124

Member
:drooling: ôi nghe tên thèm ăn quá :))
Em ý make-up điệu đà quá thôi , xinh quá nhìn màu lông này chắc là bé gái rồi :)) chúc em mau ăn chóng lớn nhé

Tớ thích ăn Sushi lắm, nên đặt tên nhỏ là Sushi =)) lúc nào thèm thì cắn tạm nó, màu lông này nhìn giống chó Alaska quá. Sushi chỉ thích nằm lên laptop thôi :| chỗ đó ấm, nằm lên là gừ gừ. Nhỏ đạp phải nút play nhạc :)) giật mình ù té chạy đến lao cả đầu xuống đất. Cảm ơn các cô nha...:-* nhất định hôm nào đi họp sẽ cho sushi đi.

Ms Linh

Member
bé này lông đẹp thật!! Ấn tượng với bộ lông em quá!! Mắt như mấy em teen ngoài đường tô đen xì ý!! :D
Chúc bé luôn khỏe mạnh ngoan ngoãn nhé! :X

Up thêm mấy ảnh cho cả nhà chiêm ngưỡng Sushi :">. Rất là nghịch, muốn chụp ảnh cũng khó, mà khi chụp ảnh rồi là nhóc tỏ vẻ ngoan hiền, dễ thương ngay lập tức :)) Chưa thấy cái nào đanh đá cả, người đi đâu là nhóc đi theo đấy ngay, rất thích gãi đầu cho, gãi xong là nằm vật ra.
Đói quá mẹ ơi :( Sau 1 hồi tìm hiểu nhà cửa, hắn ngoạc mồm ra kêu

Chỉ thích leo lên laptop nằm cho ấm, mà không nằm thì sẽ phá ^:)^

Đang nghịch thấy chụp ảnh là dừng lại ngay, tỏ vẻ hiền dịu

Quỷ sứ nhà giời :( chui gầm giường, cào rách hết ga của mẹ

Nó đang vồ, thấy mẹ quay ra tỉnh bơ như không có gì, nhìn mặt thấy ghét :not talking:

Thôi, buồn ngủ rồi đừng có chụp nữa, mệt quá đi mất

ngudaymuon

Active Member
Thế mà cô NGudaymuon nhìn qua tưởng mẹ sushi vũ phu đánh con thâm hết cả mắt chứ. :))
Sao bây giơ VP lắm bé xinh thế nhỉ? Quả này quyết tâm để a Gấu lam hotboy cho các bé gái xinh đẹp của VP nhà ta.

Thế mà cô NGudaymuon nhìn qua tưởng mẹ sushi vũ phu đánh con thâm hết cả mắt chứ. :))
Sao bây giơ VP lắm bé xinh thế nhỉ? Quả này quyết tâm để a Gấu lam hotboy cho các bé gái xinh đẹp của VP nhà ta.
Ôi không phải đâu chị ơi, em đánh con thì em nuôi nó làm gì =)) Sushi thiếu ngủ nên mới như thế đấy, mắt lúc nào cũng ươn ướt ;;)