• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà có 6 thiên thần mới.

trieuha85cb

Member
ối giời ơi.chúng nó đáng yêu chết đi được.nếu mình không có mimi thì đã ẵm của nhà bạn một em về nuôi rồi.chúc mừng bạn! :love struck:

8x_pro

6 bé này thì 3 bé đốm giống mẹ, 1 em vàng giống bố và 2 em còn lại giống cậu.
6 bé tên như sau: Tí, Sửu, Dần, Mão, Ruby, Saphia ^^

moo13

ấy ơi, ấy có để lại cho người khác không? tớ nhìn thích quá, nhất là con màu lông vàng nhạt nhất ấy. tớ thèm nuôi 1 con lắm, chó ta càng thích, từ hồi về nhà đến giờ cứ đi lùng nhà hàng xóm hoài mà chưa có.

Con chó này là chó ta thôi, nhưng nó rất khôn, ngày xưa ở quê mình cũng có con chó giống như vậy. Tên của nó giống như bạn gì đã gọi ở trên, nhưng nếu cái mặt trăng ở trên lưng nằm ngay cái yên ngựa thì hay biết mấy.

thuan81

Active Member
đúng là thiên thần!xinh quá xinh!không dùng từ nào diễn tả hết được,ú ù ú nu tròn hu xinh xắn!chúc các bé ăn nhiều mau lớn !:love struck: