• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà bạn nào có mèo mới sinh con, cần gấp!!!

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Khốn khổ, đọc thấy nhiều Topic mèo bị bỏ rơi quá mà xót xa cả người...

Có 1 em gái tên là Thư, làm phóng viên của O2TV (Kênh truyền hình sắp khai trương) đang cần làm 1 phóng sự trong tuần này. Bài phóng sự này cần phỏng vấn 1 gia đình (hay 1 chủ nuôi) của một đàn mèo- mèo mẹ vừa sinh con, tốt nhất là được 01 tháng.

Nhà bạn nào có mèo, và có thể đồng ý để em ấy làm clip được, thì cho mình biết với nhé.

Note: Bạn và đàn mèo cần sống ở Hà Nội.

thuongnga27

Tiếc quá. Mèo con nhà mình đã hơn 4 tháng tuổi rồi. Bố thì bị bắt cóc. huhu

chị đến tổ 8 nhà 67 đường Khương Trung đi, nhà bác ý có 1 miu xù mới đẻ đấy, chị xin bác ấy cho đóng chung 1 clip chắc bác ấy sẽ cho thôi

tina90

Member
Nhà chị rabbit ý chị pump ạ có em mèo ta thôi vừa đẻ nhưng nói chung em thấy làm clip thì nên làm mèo ta cho nó thật chứ cứ suốt ngày tây với tàu chán lắm

Vladavia

Member
Nhà Chicken xem có được ko Phượng ơi, 1 đàn vừa đẻ gần 1 tháng, 1 đàn vừa đẻ vài ngày. Tha hồ mà phóng sự!

hana04nt

Member
Hehe em nói cái này không phải mọi người bỏ qua nhé.Chị Pumpkin đăng bài từ 30/7 hôm nay la 3/10 rồi mà mọi người vẫn quan tâm comment,thông tin của chị P được mọi người quan tâm giúp đỡ sướng nhá.
Chị P xem lại xem người ta có cần làm phóng sự này nữa không rồi xác nhận lại nếu không cần để Mod close topic không có mọi người không biết lại cứ tìm giúp chị Pumpkin thì mất công ạ