• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Người mới tập chơi bồ câu!!

toiyeubocau

Tình hình là theo dõi diễn đàn cũng được 2 tuần và mới tạo nick tham gia,nhìn các anh nuôi mà cũng muốn làm một cặp hoặc 2 cặp.Các bạn cho mình hỏi với người như mình thì nuôi dòng nào và giá cả dòng đó như thế nào ạh,có lưu ý gì cho người mới tập chơi không,mong các bạn chia sẻ ,ngắn gọn thôi cũng được vì dài dòng tốn thời gian các bạn.chân thành cảm ơn

My_pets

Member
Bạn thích nuôi cảnh thì nuôi bồ câu xòe là dễ nuôi và dễ thương đó bạn.Gía lại bình dân hơn mấy dòng kia.

toiyeubocau

hì cảm ơn bạn ,giá 1 cặp bồ câu xòe bao nhiêu vậy bạn nhỉ,cho mình hỏi thêm cặp bồ câu trắng( ko biết dòng gì) giá nhiêu vậy bạn,nếu bạn có dòng xòe hay trắng để lại mìh với nha,mình có thể mua 1 hay 2 cặp,có add yahoo bạn rồi,bạn có on ko mình ra trao đổi thêm

truong_q4

Member
rảnh chạy qua bên mình tham quan chơi, mình có vài cặp lẻ, mình chia lại cho chơi;)

My_pets

Member
Mình add yahoo của bạn rồi đó,có nhắn tin sms vô luôn.Có gì bạn cứ online,nói chuyện nha.