• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngôi nhà xinh xắn của tai đỏ nhà mình!

hix hix ngòai quãng nam thì em ko bít đâu chứ trong em thì bán nhìu lắm cỡ nào cũng có nhưng em thì thix nuôi từ nhỏ hơn cơ,nó xanh xanh dễ xương,mua con bự về nuôi thì ko có tình cảm bằng zới lại rùa mua lúc bự nó đen lại ko ko còn đẹp nư lúc nhỏ!thân chúc anh sớm tìn đcrùa nuôi nhé!

con tai đỏ nó ăn tạp lắm cơ rong rêu nó cũng ko từ đâu,nhưng ăn đồ tươi như cá con thì chúng cũng khoái hơn,tai đỏ thíx ở hang lắm,có đá làm cái hang cho nó chui zô ngủ cũng thấy cưng lắm!vài bữa nữa mình sẽ up hình mới của tai đỏhum nay trên mai nó đậm hơn rồi,cómấy viền đen nhìn lạ mắt lắm,nhỏ nhỏ xinh xinh mà wậy kinh lun^^ bò thì chậm chứ đuổi cá nhì nhanh fải bít

hôm nay tai đỏ đi phơi nắng mà bị bỏ quên,cũng hên là trời mưa chứ ko là thành "rùa 1 nắng"rồi!