• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nam Định kí sự. Nơi gặp gỡ của tất cả mọi người

Tony_Nghia

Member
Em xin phép toàn thể anh em lập ra topic này để chúng ta ghi lai những khoảnh khách đáng nhớ trong mỗi lần off. Theo như anh em đã thống nhất thì cứ chủ nhật cuối cùng cuả tháng chúng ta sẽ tụ tập 1 lần. Ý nghĩa của việc này nhàm giúp chúngta ham nóng phong trào nuôi Pet ở quê nhà, đó cũng là cơ hội để anh em học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau giúp cho phong trào của chúng ta bền vững hơn, chuyên nghiệp hơn chứ không chỉ là nuôi chó chơi chơi. Rất cảm ơn những anh em ở xa đã thu xếp thời gian về với mảnh đất Thành nam để giúp cho phong trào nơi đây hoàn thiện hơn. Xin 1 chàng pháo tay ủng hộ cho chúng ta cùng nhau phát triển phong trào ngày 1 vững mạnh hơn. :wel:

my_lucky

Active Member
Rất vui nếu như anh em Nam Định đã nghĩ được như thế, cố gắng lắng nghe, cố gắng tìm hiểu, giao lưu, trao đổi kinh nghiệm cộng với thời gian ====> thành công.Chúc mọi người luôn đoàn kết và vui vẻ.Thân!

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Tôi cũng xin ủng hộ một chân một tay vì một nửa của cuộc sống!! Rất mong được sự hỗ trợ và ủng hộ của ae Thành Nam

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Xin chúc cho anh em Nam Định sớm nhìn về 1 phía, chúc cho anh em luôn luôn đoàn kêt cùng nhau phát triển đưa phong trào đi lên,và sớm dây dựng được 1 sân chơi bổ ích cho mọi người.:-bd
Thân./.

phê bình đồng chí Nghĩa đấy nhé! vì tiêu đề là Nam Định ký sự mà chưa thấy ký sự đâu !
mình nhiệt liệt ủng hộ ý kiến này của các anh em, mong anh em cuối tháng bớt chút thời gian để cùng chung vui !!

my_lucky

Active Member
Ký sự là bắt đầu từ đây anh Hưng à, chắc chắn từ bay giờ, dù những buổi off còn ít cún và ít người, nhưng chắc chắn về sau sẽ không thua kém các anh em tỉnh bạn đâu ạ.Hi vọng anh em NĐ sẽ học hỏi được nhiều từ phong trào của anh em các tỉnh bạn như Hà Nội,Thái Bình, Hải Phòng, Quảng Ninh.....

hoangthuy

Member
ký sự và hình ảnh sẽ bắt đầu từ buổi off của tháng 3 , tuy đây không phải lần off đầu tiên nhưng có thể sẽ là một mốc son đánh dấu để anh em ta đi lên, 1 tràng pháo tay thật vang dội cho tinh thần của anh em N Đ và chúc cho hội của anh em ta càng ngày càng lớn mạnh :party:=D>:beer
To Nghĩa và Nam: theo ý tớ 2 đồng chí nên để lại số điện thoại để có những anh em mới tiện giao lưu, chúc sức khỏe cho 2 chỉ huy phó và trưởng :-bd>:D<

Tony_Nghia

Member
Vô cùng cảm ơn anh em đã quan tâm và ủng hộ cho tương lai của những chú chó ở Nam định. Bước đầu đúng là còn rất nhiều khó khăn nhưng chính vì khó khăn nên chúng ta càng phải cố gắng nhiều hơn. Hô hào thế chắc cũng tàm tạm rồi hêhê. Vì mọi người ai cũng có khó khăn riêng vì cuộc sống (quê mình còn nghèo lắm) nhưng kính mong anh em hãy bớt chút thời gian 1 tháng dành ra 1 buổi sáng tụ tập cùng anh em, sử dụng hơi nóng bé nhỏ của từng người góp thành ngọn lửa ngày càng to hơn nữa nhé.
Chủ nhật cuối tháng. Hẹn gặp lại :party:

hoangthuy

Member
Vô cùng cảm ơn anh em đã quan tâm và ủng hộ cho tương lai của những chú chó ở Nam định. Bước đầu đúng là còn rất nhiều khó khăn nhưng chính vì khó khăn nên chúng ta càng phải cố gắng nhiều hơn. Hô hào thế chắc cũng tàm tạm rồi hêhê. Vì mọi người ai cũng có khó khăn riêng vì cuộc sống (quê mình còn nghèo lắm) nhưng kính mong anh em hãy bớt chút thời gian 1 tháng dành ra 1 buổi sáng tụ tập cùng anh em, sử dụng hơi nóng bé nhỏ của từng người góp thành ngọn lửa ngày càng to hơn nữa nhé.
Chủ nhật cuối tháng. Hẹn gặp lại :party:
giọng điệu của chỉ huy trưởng có khác, được đấy, a trông chờ vào tài năng tổ chức sự kiện của chú

UP lên cho ngày cuối tuần nắng ấm. Không biết hai bác trưởng với phó đi đâu hết rồi mà ko thấy hô hào gì vậy nhỉ?

hoangthuy

Member
??????

1 đống chí đang mải chăm em bé, còn 1 đồng chí chắc lạnh quá đang ở trong vùng phủ chăn:))

Hoàng nói rõ ra nhé. Kiểu úp mở thế gây hiểu lầm đấy.
Tình hình em vẫn đang đi học, thứ 7 chủ nhật cũng học nhưng chủ nhật đảm bảo sẽ bùng đi ra với mọi người !!!

chỉ huy trưởng cầm máy ảnh mà. Có gì nói nhắn Nghĩa gửi ảnh qua rồi mình post dùm vậy hihi!!!