• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mr Bean ... siêu hư

hangkh

Chắc là do em chiều quá nên nó đâm hư... dạy nó chẳng được gì cả..
bây giờ là 1 năm tuổi rồi mà cái miệng lúc nào cũng cắn lung tung mọi thứ..
được cái cu cậu thích bóng, nghe đến bóng là sáng hực mắt lên..
nói chung muốn nó đứng yên, ngồi yên thì chỉ có khi nào trong miệng nó có cái gì gặm..
chắc là phải cho cu cậu đi giao lưu với mấy bạn Spaniel khác mới chỉ giáo lại được nó..
Mong các bạn diễn đàn cho ý kiến :)

hồi cậu còn nhỏ thì xinh lung linh ntn: :*

đây là khi chưa xuống lông...

và đây là bây giờ: xấu xí

nikita24480

Member
Bé xinh thế này còn chê bé xấu xí nỗi gì bạn ơi? Em ấy hay cắn là do em ấy ko đc vận động nhiều nên buồn buồn thì cắn cho vui đấy. Cứ 1 ngày cho đi bộ khoảng 30' là ngoan ngay thôi ý mà.
Off hội cocker đi, hôm chủ nhật vừa rồi off đc 8 bé cockers. Vui phết đấy.

hangkh

mình ko biết thông tin off hội nên chẳng tham gia được...
nếu chuẩn bị tới đây có off thì mình sẽ tham gia...
cho cu cậu đi giao lưu ko thôi cứ buồn buồn mà cắn thế này thì đúng là "phá gia chi tử" :)

linhct91

Member
Cu cậu này xinh thế còn gì hả bạn, bạn cứ để nó chơi đi, mình thì thích bé nào nghịch 1 chút mới vui, chứ suốt ngày nằm lì ra chán lắn bạn ạ, chúc mừng bác có 1 cu cậu như thế nhé !!!

hangkh

Vâng. Khi nào off chị báo cho e với, để e cho ku cậu này đi giao lưu cho bớt nghịch. :) 0905166408.

o0_bunny_0o

Pé này là đực hay kái zạ bạn? Mình cũng cóa 1 chú cocker american hơn 1 tuổi r` nè. Khi nào off hội cocker thì alo mình vs nhaz 01222 222 832 (mình tên Thanh ngen ^^)
Rất vui đc làm wen vs bạn :)

heo1986

Cocker nhà bạn giống Bé Cock nhà mình quá,gặp cái gì là cắn cái đấy.Đồ đạc các thứ trong nhà không có gì là nó không cắn.Thậm chí còn lôi cả rác ngoài đường về gặm nữa,hình như giống Cocker lúc nào cũng ngứa răng thì phải.Hôm nào cho bé nhà bạn giao lưu với bé nhà tớ chắc là cắn nhau cũng nên,:)))

hangkh

Pé này là đực hay kái zạ bạn? Mình cũng cóa 1 chú cocker american hơn 1 tuổi r` nè. Khi nào off hội cocker thì alo mình vs nhaz 01222 222 832 (mình tên Thanh ngen ^^)
Rất vui đc làm wen vs bạn :)
Bean là đực bạn à.. uhm, mình cũng vừa cho bean lên tham gia diễn đàn nên cũng chưa có thông tin j off.. ko thì khi nào rảnh mình cứ cho các cún gặp nhau chơi .. hihi:)

hangkh

Cocker nhà bạn giống Bé Cock nhà mình quá,gặp cái gì là cắn cái đấy.Đồ đạc các thứ trong nhà không có gì là nó không cắn.Thậm chí còn lôi cả rác ngoài đường về gặm nữa,hình như giống Cocker lúc nào cũng ngứa răng thì phải.Hôm nào cho bé nhà bạn giao lưu với bé nhà tớ chắc là cắn nhau cũng nên,:)))
hí hí.. sao giống nhau thế... Bean nhà tớ nó chuyên gia gặm nhấm... cứ j cũng lôi ra cắn xé đc.. khi nào rảnh mình cho các cún gặp nhau chơi đi.. :)

phamhuy

Member
cún nhà các bạn bao nhiu kg vậy con nhà minh 13kg5 đang đinh cho chị ấy đi giảm béo được cái lúc nào cho mèo vào bú mặc dù chưa sinh đẻ lần nào:D

heo1986

hí hí.. sao giống nhau thế... Bean nhà tớ nó chuyên gia gặm nhấm... cứ j cũng lôi ra cắn xé đc.. khi nào rảnh mình cho các cún gặp nhau chơi đi.. :)

Tổng cộng bé nhà mình gặm hết 3 đôi giày,5 cái khẩu trang và vô số áo mưa rồi đấy,giờ không dám để cái gì ở chỗ bé nằm nữa,k là sáng ra thành bãi rác luôn.Bạn có ở HN không nhỉ,hôm nào m cho 2 bé giao lưu,:p:p:p